anhbang821987

Phần mềm này đã "o tờ ót hờ hót hót sắc hót" lắm rồi nên xin phép mình chỉ giới thiệu sơ qua và sẽ đi thẳng vào chủ đề chính luôn

Phần 1: GIỚI THIỆU

Diskeeper 12 Professional cung cấp tăng hiệu suất và hiệu quả cần thiết mà tất cả các máy tính để bàn và máy tính xách tay cần có. Diskeeper ngăn cản phần lớn các phân mảnh (mảnh tập tin phân tán ngẫu nhiên được đặt trên ổ đĩa cứng) trước khi nó có thể xảy ra và ngay lập tức chống phân mảnh với phần còn lại. Diskeeper 12 Professional có giao diện người dùng mới, trực quan hơn, âm thầm chạy trong nền hệ thống, nâng cao hiệu suất máy tính, và không yêu cầu phải lập kế hoạch và hoàn toàn không có sự can thiệp của người dùng. Diskeeper được chứng minh là đạt hiệu quả hơn so với việc chạy một mạng lưới mà không có nó. Diskeeper Professional tiêu chuẩn đi kèm với HyperFast tối ưu ổ cứng trạng thái rắn, do đó nó sẽ làm tăng hiệu suất máy tính cho các hệ thống với các ổ đĩa trạng thái rắn ổ đĩa cứng.

các bạn có thể vô đây xem so sánh và đánh giá
Homepage:
Phần 2: SHARE KEY

Mình sẽ share 2 key Diskeeper Professional 2012 qua hình thức random.org. Thời gian sẽ tính từ hôm nay (16-09-2013) đến 20h ngày 18-09-2013

Thời gian trao thưởng: 21-22h ngày 18-09-2013 qua mail người trúng thưởng.

Đối tượng được tham gia: Tất cả member vnz có nick từ búa gỗ đôi trở lên và tham gia diễn đàn trước tháng 9 năm 2013.

Cách thức tham gia: Các thành viên đủ yêu cầu mỗi nick để lại 1 mail, mình sẽ dùng mail này làm cơ sở để random (tất nhiên là phải nhấn "thank" đấy nhá )

Lưu ý: Mỗi nick chỉ được tham gia 1 lần với 1 mail duy nhất

Garatun

Khui team , đặt gach theard chờ share

Mail : [email protected]. Thanks for sharing !

Người đầu tiên bóc tem sẽ có ưu ái. Cậu cứ chờ đến ngày kia nhé. Sẽ không chỉ share 2 key không đâu thôi Theard nói thế thì nhớ nhé ! Ngày kia 2 hôm nữa, cũng là trung thu rằm tháng 8.

Mời theard ăn bánh uống nước trước nhé

little_chick

E cũng xin 1 slot. Hi vọng may mắn nhận được key. Dùng thằng Diskeeper này lâu rồi nhưng toàn trial thôi. Chúc bác chủ thớt vui vẻ, gặp nhiều may mắn, làm ăn phát tài bán được nhiều key.

Mail e là [email protected]

hoanganhqsx

có cần thiết phải bắt nhấn thanks không cụ. tớ dị ứng nút thanks trong trường hợp này "thank" chả để làm gì nhưng có tý "thank" coi như động viên người share bạn ạ

Các chủ đề có liên quan khác