Marvin

Key đã test 1 năm

Key đã test 4 tháng

Những điểm mới của Advanced System Care PRO 6.4:

Cải thiện diệt phần mềm độc hại để bảo vệ an toàn hơnThuật toán cải thiện nhanh hơn và sâu hơn quét trong Shortcut Fixer, nhân bản vô tính tập tin quét, và Disk ExplorerCải thiện bảo vệ an toàn hơn cho người lướt lướt trực tuyến và tìm kiếmCải thiện bảo mật Sweep cho securtiy tốt hơnCải thiện điều khiển quản lý cho hiệu suất tốt hơn ổ đĩa cứngThêm vào ngôn ngữ được hỗ trợ nhiều hơnCố định lỗi trong phiên bản trước

Chỉ Cần 2 bước đơn giản bạn đã có Advanced System Care PRO 6.4.0.289 (6 tháng hoăc 1 năm)

các bạn làm theo sau đây:

Bước 1:Download và cài đặt phiên bản Advanced System Care PRO 6.4.0.289 Free

Bước 2:dùng key sau

398C5-D6FA2-25E0A-47BF7 |1 Năm Bạn đã có 1 năm bản quyền của Advanced System Care PRO 6.4.0.289
53716-D4805-483BF-E93C4 |4 Tháng Bạn đã có 4 tháng bản quyền của Advanced System Care PRO 6.4.0.289

Up bản mới nhất

Kelby

Mình tải về xong cài thì thấy nó báo là v6.3.0.269. Với lại cho mình hỏi dùng key này thì có phải vẫn phải chặn nó ở file host không? Hay là để bình thường. Thanks bạn đã chia sẽ

Biaiardo

thanks thớt

nhưng mà có phải chặn ở file host giống như cái key khác không vậy thớt ?

sweetie_whiskey

Mình tải về xong cài thì thấy nó báo là v6.3.0.269. Với lại cho mình hỏi dùng key này thì có phải vẫn phải chặn nó ở file host không? Hay là để bình thường. Thanks bạn đã chia sẽ thanks thớt

nhưng mà có phải chặn ở file host giống như cái key khác không vậy thớt ? Không phải chặn file host đâu, key này active online mà

itzcat

Mềnh unsintall bản 6.3 rồi cài tiếp bản 6.4 này nó vẫn nhận key bản 6.3

TheLiem_TheLiem

Mềnh unsintall bản 6.3 rồi cài tiếp bản 6.4 này nó vẫn nhận key bản 6.3 Của mình thì không uninstall 6.3 mà cứ cài 6.4 và vẫn báo 6.4

trahoa289

bản ulm tích hợp them chức năng diệt virus.nhưng cùi bắp.bạn gỡ ra,cài bản mới này vào
Ult với Pro thì cái nào hơn, đang xài Ult nhưng bản cũ rích

Các chủ đề có liên quan khác