Drivers là một trong những lý do chính khiến cho Windows trở nên bất ổn định. Khi bạn cài đặt một phần cứng mới, nó cần tương thích với driver mà bạn đã cài trước đó. Nhưng thường thì các phiên bản mới của drivers cài đặt được phát hành bởi nhà sản xuất, nhưng người dùng thường ít khi kiểm tra và cập nhật các driver này.

Driver lỗi thời có rất nhiều ảnh hưởng đến hiệu suất của máy tính của bạn và dẫn đến sự cố làm cho hệ thống trở nên bất ổn. Driver Booster là một phần mềm miễn phí được phát hành bởi nhà cung cấp IOBit nổi tiếng, nó có thể quét và nhận diện các driver lạc hậu sau đó tải về và cài đặt các bản cập nhật phù hợp với máy tính của bạn chỉ một cú nhấp chuột. Tất nhiên, điều mà bạn phải khó khăn thực hiện khi sử dụng các phần mềm khác hay phải lục tung trang hỗ trợ của hãng máy tính mà bạn đang sử dụng để tìm driver thì đây là ứng dụng hay giúp bạn tiết kiệm thời gian mà có thể cập nhật được các phiên bản mới nhất.

IOBit Driver Booster cung cấp cho người dùng một giao diện đơn giản và rất dễ sử dụng. Hơn nữa, việc tải về và cài đặt rất nhanh chóng bởi nó rất nhẹ và cài đặt rất nhanh. Giao diện hoàn toàn đơn giản với 1 menu chính là nút Scan để bạn quét và tìm các driver lỗi thời sau đó click Update nếu như phát hiện được những driver lỗi thời này.

Các chức năng chính của IObit Driver Booster:

• Tự động phát hiện Driver đã lỗi thời

• Tự động tải về các Driver mới nhất trong một cú Click chuột

• Tinh chỉnh tối ưu hiệu suất khi chơi game

• Giao diện đơn giản và dễ dàng

• Hỗ trợ Windows 8 và các phiên bản cũ hơn.

các bạn download tại . Nhớ copy link lên thanh trình duyệt mà vào,nếu die thì Phần mềm cho mình

ban oi, hướng dẫn minh cach su dung di Cài vào, bấm nút Scan, đợi nó quét.

Nếu nó tìm thấy các bản update của driver thì nó báo như sau, chỉ cần bấm update all và ngồi đợi

Còn nếu driver của bác đã mới nhất thì nó báo như sau

trangbeauty_103

có bản Driver Booster Pro v1.0 chú ơi...chú vào trang chủ iobit.com là biết> Products>DB Pro là thấy...

Em cũng đang tìm key DB Pro đây bác nào có share với...

khuugiactinh_95

Cài Phần mềm rồi tắt nó đi

Tải file này về:

Copy nó vào thư mục: C:\Users\Admin\AppData\Roaming\IObit\Driver Booster\License

Nhưng đầu tiên bạn phải xóa hết các file trong thư mục đó đã rồi hãy copy

Paste vào và vào Phần mềm điền key này: F76BE-14D96-FC599-E12A1

Và bạn sẽ có 1 năm bản quyền miễn phí

Nhớ khi nhạp key thì phải tắt moden hay ngắt mạng

Có thể áp dụng với bất kì một bản nào

Các chủ đề có liên quan khác