niemtinnoiay89

DLL Suite 2013.0.0.2054 Full key - Sửa chữa,khắc phục lỗi hệ thống do thiếu hay bị lỗi File.dll

DLL Suite còn giúp tải về những tập tin DLL bị thiêu miễn phí cho người dùng Windows 7, Windows 8, Windows Vista và Windows XP, cả hai hệ thống 32-bit và 64-bit . Nếu máy tính của bạn có các triệu chứng báo lỗi sau đây, bạn có thể sử dụng DLL Suite để sửa chữa và khắc phục:

→ Tập tin .dll bị mất - Tập tin .dll đã không thấy và không thể tìm ra - Tập tin .dll không được load...

→ Windows và các chương trình mất nhiều thời gian để khởi động.

→ Hiệu năng hệ thống yếu kém và sử dụng CPU / bộ nhớ cao.

→ Máy tính không có âm thanh, bàn phím bị khóa và chức năng của thiết bị Windows suy yếu.

→ Chương trình bị đống băng và hệ thống bị treo thường xuyên.

→ Xuất hiện màn hình xanh (BSOD) và còn nhiều hơn nữa.

DLL Suite 2013 sửa lỗi trong 3 phiên bản trước và kết hợp 4 chức năng độc đáo thuộc về DLL Suite 3.0 vào 1 chức năng duy nhất , và chúng tui đặt tên là Dashboard . DLL Suite 2013 có các chức năng sau:

→ Dashboard : Sửa chữa và tải về tất cả các tập tin DLL tự động.

→ Download DLL - Free : Quét và hiển thị tập tin .DLL bị thiếu của bạn được truy cập tải về miễn phí.

→ DLLPEDIA: Trợ giúp tìm kiếm các tập tin .DLL cần thiết của bạn và truy cập tải về miễn phí .

Hỗ trợ hệ điều hành: Windows 7/8/XP/Vista

Home Page :

DownLoad DLL Suite 2013.0.0.2054 Full key

Murrough

Cái này với DLL fixer cái nào ngon hơn xài cái này ngon không nhỉ ? Cái này đương nhiên ngon hơn rồi, cái DLL fixer nó chỉ giúp bạn trong việc tìm những file *.DLL thiếu khi chơi game thôi, còn thằng này nó thậm chí còn sửa được lỗi BSOD (không biết bạn nào từng gặp lỗi này chưa thì đây chính là cách sửa)

Hơn nữa đây là phần mềm full key bản quyền ngon lành hơn thằng Fixer bị Cr-ack

cauvongtuyet_mc

mình sửa tới phần file sys thì đứng luôn Mình quên không nhắc các bạn là để nó quét sạch nhất thì phải tắt UAC đi và chạy bằng quyền admin nhé

Darneil

Mình cũng sửa đến *.sys còn 422 lỗi nữa mà chạy hoài cũng không được.

Nghĩ lỗi chương trình, remove/cài lại nhưng vẫn vậy quyét được chừng đó lỗi nhưng fix thì chẳng được lỗi nào.

Mình dùng winxp. KHông biết thế nào nữa

anna_le

Mình cũng sửa đến *.sys còn 422 lỗi nữa mà chạy hoài cũng không được.

Nghĩ lỗi chương trình, remove/cài lại nhưng vẫn vậy quyét được chừng đó lỗi nhưng fix thì chẳng được lỗi nào.

Mình dùng winxp. KHông biết thế nào nữa

ngan25h

Bạn nào dùng windows 7 64 bit thì không nên sử dụng vì nó gần như đứng im nếu không nói nó đang làm thing để cả ngày vẫn thế windows 7 32 bit thì fix ok.

Đây là hình demo mình quét và fix lỗi windows 7 32 bit của mình.

Thank bạn congboss đã post phần mềm này giúp mọi người sửa chữa những lỗi của HĐH do virus phá hoại. Thank bạn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác