cuz_of_u000

khó gì, google 3s là ra

mà trong số này Winmend là khá nhất, không có soft hide nào mà cài lại windows còn tác dụng

còn dùng mã khóa như folder lock thì nguy cơ mất file vĩnh viễn rất cao vì cái lock rất dễ xóa cái folder protector (lockdir) cài lại windows thì nó vẩn khoá.

mà khi nào bác làm xong portable autocad 2007 thì up cho anh em vnzoom cái nha.thank

phuonganh103

Easy File Locker is FREEWARE.

© COPYRIGHT 2008-2012, XOSLAB.COM, ALL RIGHTS RESERVED.

Code: http://www.xoslab.com/index.html Cái này vừa khoá, ẩn, cấm đọc và ghi. dễ chuyển đổi các chức năng

Máy xài chung thì đặt password

Khoá file thì ấn vào dấu cộng

Khoá folder thì ấn vào dấu cộng bên trong hình vuông.

baby_uyen2003

Xài WinMend Folder Hidden xong, khi không xài nữa thì cho dù gỡ bỏ bằng YU hay TU đều không xoá dc thư mục WinMend~Folder~Hidden hay gì đó ẩn trong mọi ổ đĩa, kể cả USB khi đút vào thì cũng có nó. Xài unlocker cũng không xoá dc. Rõ chán! Chỉ có lúc format hết mấy cái ổ đĩa mới 'tiễn' nó đi dc.

nhoxsam_alone

bài viết rất chi tiết, cơ mà bảo vệ cũng vừa vừa thui chứ đến lúc mà cần đến dùng lại chẳng dùng dc thì có hại hơn là có lợi.

cho hỏi mình dùng folder lock (lockdir) thì làm sao để ẩn cái icon đi khi mình khóa file lại??? Cái này phần mềm thì mình không rõ nhưng mình nghĩ dùng chức năng ấn file của windows cũng được mà..

thuhien_91

Dùng cái này để chứa fim Ma ! Thanks Chỉ có bạn là có đầu óc đen tối thôi.

Ngoài phim ra thì còn nhiều cái cần bảo vệ khỏi ánh mắt tò mò của người khác mà.

Berresford

trợ giúp mình với mọi người ,mình tải về chạy WinMend-Folder-Hidden.exe nó báo lỗi này mong pro giúp thank nhiều

tdatuan75

Dùng WinMend Folder Hidden lỡ quên pass có mà chết luôn quá Cài lại hay ghost lại Windows, với ghost được tạo lúc chưa cài hay chưa ẩn gì trong WinMend.

quyen_anh

trợ giúp mình với mọi người ,mình tải về chạy WinMend-Folder-Hidden.exe nó báo lỗi này mong pro giúp thank nhiều
Đang cài đặt hay đang làm gì?

À, chắc bạn đang cài đặt. Bạn tải chưa xong mà đã cài hay file tải bị lỗi trong lúc tải. Bạn tải lại nhé.

nh0xdangyeu

Em down kleii không ok, nó toàn báo vượt quá 250mb thề có chúa e từ ngày đăng ký nó e chưa down từ nó bao giờ bác Toi iu vn ui.

hanhoc411

Em down kleii không ok, nó toàn báo vượt quá 250mb thề có chúa e từ ngày đăng ký nó e chưa down từ nó bao giờ bác Toi iu vn ui. Kleii lại đang bảo trì. Vãi cả Kleii.

Để hôm nào upload lại lên trang khác, vì giờ để ở Kleii rồi, không lưu ở trang khác.

Các chủ đề có liên quan khác