thử trên windows 8 nhưng không end được tuneup nên kh6ng cài được tiếng viết,bạn nào có hướng dẫn trên windows 8 không

saudoi_thienthu

thử trên windows 8 nhưng không end được tuneup nên kh6ng cài được tiếng viết,bạn nào có hướng dẫn trên windows 8 không chủ thớt hd kỹ rồi mà

win8 bạn bấm Ctrl + Alt + Delete, vào mục Task Manager ở dưới cùng, nó hiện ra cái bảng, bạn kiếm mấy cái TuneUpUtilities bấm chọn rồi bấm End Task là xong, chạy file Viet được rồi

Đã test tốt

Alberto

bác thớt cũng rảnh thiệt đó, khi bữa tui làm mà thấy từ ngữ nhiều quá cũng nản luôn.

Dùng System Mechanic Pro nhưng cũng test thử cho theard bản portable,

thấy nặng wa' giải nén ra 140 MB bằng bản cài đặt. Rãnh thớt xem lại giảm dung size portable.

Pepe

thấy nặng wa' giải nén ra 140 MB bằng bản cài đặt. Rãnh thớt xem lại giảm dung size portable.

chào bạn

mình dùng nhiều Phần mềm để việt hóa, tùy theo chương trình

gồm Restorator 2009, Resource Tuner, XN Resource, Sisulizer, Poedit

Thân. Nếu có thể được, nhờ theard làm Việt hoá cho System Mechanic Pro hay Diskeeper 12. Vì Soft này được nhiều người dùng q/tâm chú ý !

nh0kjp0_djxjp0

thấy nặng wa' giải nén ra 140 MB bằng bản cài đặt. Rãnh thớt xem lại giảm dung size portable. thank, đã up bản portable mới, giải nén ra chỉ còn 70M

hung22minh

thank, đã up bản portable mới, giải nén ra chỉ còn 70M Ban dung phan mem gi de lam protable hien brotableappz.blog.com the minh thac lau lam roi nhung ai cung giau không tra loi....

Ban dung phan mem gi de lam protable hien brotableappz.blog.com the minh thac lau lam roi nhung ai cung giau không tra loi.... dùng NSIS hay PortableApps.com Launcher

cái này có nặng lắm không chủ thớt cũng vừa, máy yếu không nên xài thằng này

c0behaykh0c118

mình không cài được bản tiếng việt

chủ thớt team view giúp mình được không

tiện fix luôn cho mình vài lỗi về unikey nữa :<

có gì add y! eviz.2405 giúp mình nhé

cảm ơn

Edric

chủ thớt việt hoá phần mềm Advanced System Optimizer 3.1 đi, mình thấy nó được đánh giá cao nhất ở đây

kiss_wind_07

chủ thớt việt hoá phần mềm Advanced System Optimizer 3.1 đi, mình thấy nó được đánh giá cao nhất ở đây thanks bạn ,khi nào rảnh sẽ thử

Các chủ đề có liên quan khác