Lịch vạn sự đúng như cái tên của nó, là 1 tiện ích giúp chúng ta xem và tra cứu lịch Âm – Dương, nó cũng có chức năng tra cứu ngày giờ tốt xấu giống như cuốn lịch vạn sự bình thường vậy. Hơn nữa, nó còn có thể xem được cả nhịp sinh học nữa.

Chương trình có giao diện rất đẹp và được viết hoàn toàn bằng tiếng Việt. Cho nên bạn sẽ rất dễ dàng sử dụng nó. Nếu bạn chưa hiểu những gì được trình bày trong đó (vì không phải ai cũng có kiến thức tốt về Âm Dương, ngày giờ) thì bạn có thể đọc phần trình bày giới thiệu bằng tiếng Việt trong đó những kiến thức cơ bản.

Chương trình được phát triển hoàn toàn miễn phí bởi người Việt Nam. Chương trình chỉ gồm 1 file chạy duy nhất.

Download phần mềm (link tốc độ cao):

các bạn nhấn nút "tải về thiết bị của bạn" nằm ở góc phải trên cùng màn hình để load file về máy nhé. Web tải thông báo là "Không thể xem trước" không phải là link die đâu nhé Link dự phòng:
Nếu link die thì phiền các bạn Phần mềm cho mình ngay trong topic này hay qua trang cá nhân:
Chúc các bạn 1 năm mới an khang thịnh vượng vạn sự như ý

Happy New Year 2013

Chan

file này có nhiễm virus không mà avast chặn thế.

Sao hiểm thế. Do đa số các phần mềm diệt virus hiện nay đều báo 1 số file .exe là virus do hiểu nhầm thôi bạn Bạn tắt chức năng bảo vệ của AVAST đi rồi chạy là ok

Mình đang dùng chán dùng chê đây

ngado10285

Linh die rồi hay sao á bác ơi Thực ra do server kleii.com nó đang fix lỗi khi download cho nên bạn sẽ không tải được

Tý nữa mình đi học về rồi mình upload lên UpFile.vn hay 1 số trang nữa cho

Sorry bạn hiền

Peppi

cái này mình cứ cho để hiện thị trên máy tính được không bạn ơi ? Để được chứ bạn Bạn chạy lên là sau này mở máy nó cũng khởi động cùng luôn

============

có phần mềm nào tương tự chạy trên điện thoại không Bạn dùng điện thoại gì?

============

Mình mới up link mới cho các bạn nè

Sao mình không down được bạn ơi Link mega.co.nz vẫn tốt nhé bạn, còn kleii.com nó đang bảo trì nên không tải được

Với link mega bạn tick vào ô I agree download rồi nhấn download là được

nguoihung882000

Link mega.co.nz vẫn tốt nhé bạn, còn kleii.com nó đang bảo trì nên không tải được

Với link mega bạn tick vào ô I agree download rồi nhấn download là được
Cho mình hỏi chút mình down về thì cái ô ngày trắng xóa không hiện như trên thì là bị làm sao vậy bạn ơi

behocdoi

Cho mình hỏi chút mình down về thì cái ô ngày trắng xóa không hiện như trên thì là bị làm sao vậy bạn ơi Bạn dùng windows 7 (8) à?

Các chủ đề có liên quan khác