nhoxtrieu

***UPDATE***
Do nhu cầu của các mem, zOnline đã quay trở lại tiếp tục phục vụ với phiên bản 2.2.2 (32bit)

=> Chỉ có trên zONline: MTV Hits, Animax, Australia NW, DW TV (HD), MTV Live (Full HD), TLC, Discovery Science, Channel M (Mnet HD), Kidsco TV, O2TV, CNOPT 1(Full HD), Fashion One (FUll HD), Nickelodeon (Full HD), Luxe TV HD...

Đã có phiên bản 2.2.1

+ Fix download manager

+ Fix lỗi fullscreen lần đầu.

+ Giao diện thân thiện.

+ Thêm chức năng hiện giờ tắt máy.

+ Tự động update

+ Thêm chức năng duyệt web (khi các bạn di chuột lên góc trái hay phải, khung địa chỉ sẽ xuất hiện)

+ Giảm thiểu hiện tượng giật, đứng hình, "hình trước tiếng sau", mượt mà hơn. (Đã thử trên các ứng dụng online khác: Gunny, VLCM...)

***Lỗi***

+ Không tương thích với x64 (bên phía Chromium chưa cấp phép)

+ Lỗi hiển thị tiêu đề ứng dụng, trang web.

=================Cài Đặt===================

+ Bạn cần cài thêm flash player 15+ cho mozilla theo hướng dẫn trong file flash player cho Zin Browser.txt , VLC Player 2.0+ và zUnlocker

....Mỗi nhận xét, mỗi lời khuyên là bài học quý giá. Mong mọi người giúp em! tks all!

Chỉ dành cho anh em ketnooi.com/forum....

mynak44b

theo mình cái cửa số mà phát video ấy bạn cho to ra! các mục klick kênh nhỏ lại. nói chung làm để nó chiếm gần hết phần ảnh nền đằng sau. còn nữa khi klick phóng to màn hình thì phải để cửa sổ phóng to màn hình lên đầu chứ mà cũng không resize được cửa số của nó à?!

t.na99

mình đã test xong có chút ý kiến dư lày: mình k biết nó có virut k mà thấy nis báo phần mềm nguy hiểm nhưng k del luôn như các con virut khác. về kênh thì còn 1 số kênh k xem được như axn espn... , 1 số kênh load lâu như nct, yan (cái này có thể do mạng nhà mình cùi). về giao diện thì mình thấy bạn nên để icon các kênh nằm trực tiếp trên hình nền đằng sau giống 2 cái download adobe và vlc bên dưới ý vì cái hình nền đằng sau của bạn khá đẹp để như thế này bị che mất hơi phí. âm thanh và hình ảnh có chất lượng rất tốt. mình sẽ chờ bản zin online v2.0 cố gắng phát huy nhé. chúc phần mềm của bạn "bay cao và bay xa" như phần mềm readon tv.

để tét thử, có lại phần mềm việt khác là KevinTV ko.

Ko chạy được chương trình cài đặt bạn ơi, máy mềnh windows xp 32bit, không được, nó báo cái gì ấy, hic

phuongmeotk

theo mình cái cửa số mà phát video ấy bạn cho to ra! các mục klick kênh nhỏ lại. nói chung làm để nó chiếm gần hết phần ảnh nền đằng sau. còn nữa khi klick phóng to màn hình thì phải để cửa sổ phóng to màn hình lên đầu chứ mà cũng không resize được cửa số của nó à?! Lỗi này mình cũng biết. Mình sẽ fix khi có thể

AbOwen

mình đã test xong có chút ý kiến dư lày: mình k biết nó có virut k mà thấy nis báo phần mềm nguy hiểm nhưng k del luôn như các con virut khác. về kênh thì còn 1 số kênh k xem được như axn espn... , 1 số kênh load lâu như nct, yan (cái này có thể do mạng nhà mình cùi). về giao diện thì mình thấy bạn nên để icon các kênh nằm trực tiếp trên hình nền đằng sau giống 2 cái download adobe và vlc bên dưới ý vì cái hình nền đằng sau của bạn khá đẹp để như thế này bị che mất hơi phí. âm thanh và hình ảnh có chất lượng rất tốt. mình sẽ chờ bản zin online v2.0 cố gắng phát huy nhé. chúc phần mềm của bạn "bay cao và bay xa" như phần mềm readon tv.

Phần mềm hoàn toàn sạch. Các anti-virus thông báo là vì phần mềm không rõ nguồn gốc.

quemoi_dn

để tét thử, có lại phần mềm việt khác là KevinTV ko.

Ko chạy được chương trình cài đặt bạn ơi, máy mềnh windows xp 32bit, không được, nó báo cái gì ấy, hic Bạn có thể chép lại hay chụp lại lỗi đấy và post lên cho t k?

thinhle1712

Ae có ai chạy được trên W8 chưa, sao mình mở nhưng không hoạt động trên w8 Để tớ kiểm tra lại xem

Các chủ đề có liên quan khác