konkanguaru

Dùng được rồi các bạn ạ !!! Đài Vn thì không lag, còn nước ngoài kênh nào lag thì lưu lại xem

Riston

mấy bác cho e hỏi tí : nếu dùng Dcom thì có xem nổi không??? Lag lắm nhưng có cách xử lí. Là ghi file lại rồi sau đó phát ra rất hiệu quả

smilesmile_lita

Lag lắm nhưng có cách xử lí. Là ghi file lại rồi sau đó phát ra rất hiệu quả ghi sao pác hướng dẫn với

Bentleah

ghi sao pác hướng dẫn với Click vào nút đỏ như hình -> Chọn Lưu tập tin

Khi đang ghi thì nó hiện Nút đỏ trên cùng bên phải. Muốn tắt thì cứ vào Lưu tập tin . Xem Video vừa ghi vào Mở thư mục ghi

Yves

Phần mềm rất hay...mạng mình 4Mb xem kênh HD chả lagg tẹo nào...

Bộ sưu tập phim đồ sộ quá...

Click vào nút đỏ như hình -> Chọn Lưu tập tin

Khi đang ghi thì nó hiện Nút đỏ trên cùng bên phải. Muốn tắt thì cứ vào Lưu tập tin . Xem Video vừa ghi vào Mở thư mục ghi Ồ, có chức năng ghi lại chương trình TV hả bác. Cũng hay đấy nhỉ?

Mình đã tải về, và xài thử. Cũng chưa có thời gian để xem hết các list kênh. Chỉ lướt qua vài kênh của VTV. Nói chung mạng 3Mbps mình xài thì OK (với những kênh tín hiệu bình thường).

Giao diện thân thiện, dễ dùng. Mình xin được góp ý với bạn! Xin bạn có thể cập nhật tiện ích "lịch phát sóng" được không? Chỉ vài kênh phổ biến thôi, như: VTV, VTC.

Chưa gặp trường hợp "server busy" hay lỗi. Do đó bạn có nghĩ nên cập nhật thêm vài server để lựa chọn khi xem nhỉ?

Mình sẽ sử dụng phần mềm thường xuyên, nếu có gì lỗi thì mình sẽ sớm nêu lên cho bạn. Mong sớm sẽ có update khắc phục...

Chúc bạn luôn update nâng cấp phần mềm để phần mềm luôn là phần mềm xem tivi online số 1 nhé!