doc_hanh2006

Cr-ack lại bản Accit 2012 Full + Tool làm dự toán cho Accit 2012

sao không co bo don gia moi 2011 . the thi cung nhu bo Cr-ack 2007 a?

gonnabcold

sao không co bo don gia moi 2011 . the thi cung nhu bo Cr-ack 2007 a? Có chứ bạn

frozen.bluesky

File Tool4acitt link die rồi

Khi nào rảnh bác vui lòng up lại giúp bọn em nhé

Tks bác rất nhiều, then kìu vinamilk

DÙNG G8 CHO KHỎE ĐI Cr-ack THÀNH CÔNG 100%,CALL 0932118310

Link :

ĐỂ ĐIỀN PASSWORD TRỰC TUYẾN LÀ OK,BẢN NÀY FULL,KO GIỚI HẠN CÔNG TÁC VÀ HẠNG MỤC CÔNG VIỆC ĐÂU! Pass giải nén là gì vậy bạn?

nhimcoi13_5

cứu với mình bị lỗi này

Cài xong báo không mở được file IDE21201.VXD là sao vậy bác xin chỉ giáo giúp với

Prettyboy_Kute

Bạn ơi up hội autotool lên cái. link die rồi. thân!

mình chưa cài bộ này vì đang băn khoăn, nếu mình đang dùng chương trình có khóa cứng, muốn cài cái này để tiện dùng khi không có khóa có ảnh hưởng gì chương trình có khóa cứng mình đang dùng không? Mình thấy bạn làm file cập nhật giá rất hay, bạn có thể chia sẻ lên đây được không bạn? Thanks bạn nhiều vì hướng dẫn và tinh thần chia se của bạn. Chúc bạn mọi điều tốt lành.

xzeropillot

mình chưa cài bộ này vì đang băn khoăn, nếu mình đang dùng chương trình có khóa cứng, muốn cài cái này để tiện dùng khi không có khóa có ảnh hưởng gì chương trình có khóa cứng mình đang dùng không? Mình thấy bạn làm file cập nhật giá rất hay, bạn có thể chia sẻ lên đây được không bạn? Thanks bạn nhiều vì hướng dẫn và tinh thần chia se của bạn. Chúc bạn mọi điều tốt lành. Ý Bạn nói là đang xài Accit khóa cứng chứ gì?.

Nếu vậy thì không được rồi. Đây là Tây Hồ 2012, khi cài cũng dùng chung thư mục C:\Dutoan97 nên sẽ đè lên Accit.

Cory

bạn ơi cho mình hỏi khi mình cài đặt xong rồi, nhưng khi chạy file dutoan2012.exe, nó báo lỗi accessing system registry là sao. Mình không chạy được file dự toán để vào bảng excel là sao vậy. Ai biết lỗi này xử lý giùm mình cái. Thanks rất nhiều

bat_can_doi

Thanks chủ thớt nhiều nhé, mình chạy được rồi, mình kích chuột phải rồi chạy Run as aministrator là được. Ai mắc lỗi như mình thì dùng cách đó nha. Thank cả nhà 1 lần nữa

Nicanor

E đang cần gấp công cụ Tool4acitt, bác có thể gứi giúp cho e qua mail: [email protected] thanks bac nhieu

death_devil97

Trong File down về mình đã hướng dẫn cụ thể. Không cần viết lên đây nhé.

Riêng Auto Tool kia thì mình code riêng cho Accit 2012. Dung lượng nhẹ <1MB; Nó dùng để tự động tính toàn bộ các Sheet trong File Dự toán được lưu lại theo Giá Gốc hay giá Thông báo; Sau khi tạo ra 1 file Dự toán và chạy đủ các Sheet từ phần mềm Dự toán, Bạn Dùng Tool để chạy File Dự toán đó; Sau đó công việc còn lại là bạn vào Sheet 'Chenh lech don gia' và update lại Giá gốc cũng như giá thông báo là File Dự toán đã hoàn chỉnh. Thân!

Link bộ cài Dự toán Accit 2012 Full Cr-ack: (Copy Link dán vào trình duyệt mới được nhé)
mediafire.com/?6y5xdzzy4p690nn

Link Auto Tool4Accit
mediafire.com/?5v904y6f2zs0q0g

Link YouTube hướng dẫn dùng Tool: http://youtu.be/zE1SSnahk2A

Ai sợ Virus thì check đàng hoàng, đừng chém gió nhá :d

Ai cần code để thêm bớt phù hợp với công việc thì p!m mình

Y!M: nhocyuna

Mail: [email protected]

SĐT: 0923.869.375

Thân! Anh có đĩa tiêu chuẩn :Với gần 700 tiêu chuẩn xây dựng, 300 tiêu chuẩn kỹ thuật Giao thông, và hơn 1500 văn bản luật, thông tư , nghị định... trong đầu tư xây dựng, người sử dụng sẽ khai thác dễ dàng hệ thống dữ liệu đồ sộ này, đơn giản vì tất cả đều được gói gọn trong đĩa CD.

Cho em xin với. Em đang đọc để làm đồ án môn học.

Các chủ đề có liên quan khác