chunghoanggiang

hokaco vừa chính thức công bố phiên bản 2014 của họ sẽ tung ra phần mềm hokaco media center

với toàn bộ chức năng giải trí đa phương tiện như nghe nhạc, xem phim, karraoke, xem tivi... điều khiển thông qua remote và điện thoại thông minh.

tích hợp kho ứng dụng hấp dẫn.

mình sẽ cập nhật link ngay tức thì ở box này. anh em hóng nhé. sẽ có luôn cả số serial

hiện thời thì các bạn tạm thời đợi link và tải tại:Hokaco perfect karaoke 2014

Brandan

hì. cũng đang hóng bản mới này.

tuy nhiên bên hokaco còn chưa bít chức năng là gì mà bác đã bít . em xin bái phục.... thui lên coi ozawa đây...

tuy nhiên bên hokaco còn chưa bít chức năng là gì mà bác đã bít . em xin bái phục.... thui lên coi ozawa đây...

Mình cũng đang định mua phần mềm này . Tối qua vào trang chủ down về cài dùng thử xem thế nào mà không được , nó đòi serial .

Nó không cho cài dùng thử thế này thì biết thế nào mà dám mua ... Bạn nào có bản nào cài dùng thử được không cho mình xin với .

Tks

nhox_lj

Mình cũng đang định mua phần mềm này . Tối qua vào trang chủ down về cài dùng thử xem thế nào mà không được , nó đòi serial .

Nó không cho cài dùng thử thế này thì biết thế nào mà dám mua ... Bạn nào có bản nào cài dùng thử được không cho mình xin với .

Tks hokaco media center chưa có mà làm sao mà mua được.

mấy soft kia là perfect karaoke . dùng cũng được chưa có điều kiện mua remote để thử

ph_ht

tuy nhiên bên hokaco còn chưa bít chức năng là gì mà bác đã bít . em xin bái phục.... thui lên coi ozawa đây... trong email mình cũng nhật được 1 email thông báo chức năng bản mới này. nghe nói nó được hợp tác với nguyễn kim nữa thì phải. vậy thì dễ mua đĩa hơn khỏi phải mua online

hokaco media center chưa có mà làm sao mà mua được.

mấy soft kia là perfect karaoke . dùng cũng được chưa có điều kiện mua remote để thử Ý mình là mình muốn cài dùng thử cái bản DF4.2 đó , xem nó thế nào nếu ưng ý sẽ mua , nhưng mà khi cài nó đòi serial nên không cài được . Mình chưa dùng phần mềm này bao giờ nên chưa biết chức năng của nó thế nào

vivian_lil_kery

có serial rồi à thớt ...? ngơ ngơ như thằng bán bơ ở trong gốc cây mơ, cái mặt đơ đơ, nhìn nó dơ dơ....

làm gì đã có. 2014 thì đợi rụng xương đi

thanhcarter1987

Ý mình là mình muốn cài dùng thử cái bản DF4.2 đó , xem nó thế nào nếu ưng ý sẽ mua , nhưng mà khi cài nó đòi serial nên không cài được . Mình chưa dùng phần mềm này bao giờ nên chưa biết chức năng của nó thế nào muốn cài thử thì dùng thằng perfect karaoke 1.0 ở trên taitetga.com đi.

dùng tạm vậy. còn bản df4.2 là bản 16.0 nên chưa có Cr-ack

đợi thời gian nữa xem thử

Các chủ đề có liên quan khác