lolita_lee

Cái này thường thì mình không có key ngay từ đầu cùng bộ off plus 2010 đâu. các bạn dow hết những gì cần cài của bộ off plus 2010 về.sau đó cài hết lên rồi đến tiệm thuốc bác Thế Hải kìa.Lấy cái active đó về click một phát là nó Cr-ack ok hết.Em đã test thử các bạn yên tâm.

Key thì có thể lên mạng search không thì lên trang microsoft office đăng ký account mà lấy về một cái.Thủ tục đơn giản nhanh gọn.Có ngay cái key trial về cài.Cr-ack có bản quyền sài ngon.Chúc các bạn thành công nha.

bedthnglam

link của 64bit die rồi, tớ search trên mạng cũng không được, ai có up lại với, thanks

quykyky

Microsoft office project 2010 (32 bit):

Thuốc:

cái này thì sao các bác, đã ai down về c?

Barrak

V63RV-BRBK7-VBBJ3-82CFB-TYQFY(key bản retail)

anh em test key này xem sao nhé không được bạn à, bạn có Cr-ack không??

ative thành công 100% cho bộ office 2010 cả project và visio đơn giản chỉ cần click một cái là xong.
Link die rồi bạn ơi, bro nào down về rồi up lên cho ae dùng với

cool3by_110y

link vẫn donwload bình thường mà, có nhiều link donw khác nhau trên các trang, các bạn thử hết đã nhé

haidtd_45dh2

Máy mình đang dùng Office 2010 có bản quyền, bi giờ down thêm cái project lậu về thì dùng cái activator thế nào các bạn nhỉ, chả biết click vào cái nào cả? có bị mất bản quyền xịn có sẵn ko?

iron_pigeon_vqs

haiz, bro nào up lại part 1 đi, died rồi mà

---------- Bài thêm lúc 16:05 ---------- Bài trước là lúc 16:01 ----------

Kiếm được link này, anh em sài thử:

Link tải cả hai bản 32bit và 64bit trong thư mục này :

Pass download : izload.net

Mã MD5 dùng để check tính toàn vẹn sau khi download về :

Dùng tool này để check :

girl_ngongcuong

ative thành công 100% cho bộ office 2010 cả project và visio đơn giản chỉ cần click một cái là xong.
bạn up ại file được không, link die rồi

hibona

mình đang rất cần cái này Thank bạn nhiều nhé, mai đi thi kiểm tra tiến độ thi công trên máy rồi không biết qua hay trượt đây

zznganzz2002

File Blocked for Violation.

The file you requested has been blocked for a violation of our Terms of Service.

If you believe you have reached this page in error, please contact support.

Click here to view our Giúp resources

LINK BỊ CHẶN RỒI =.=

Các chủ đề có liên quan khác