andyduong_1989

ban oi minh can chi ve cai dat minh bit cai dat nhung minh lai không hieu ve cac buoc co y nghia nhu the nao nieu ban giup dc thi hay giup minh voi nha thank nhieu

ban oi minh can chi ve cai dat minh bit cai dat nhung minh lai không hieu ve cac buoc co y nghia nhu the nao nieu ban giup dc thi hay giup minh voi nha thank nhieu Bạn xem tài liệu này có giúp gì được ko?

P.s:

- Các phiên bản không khác nhau cách cài đặt là mấy đâu.

- Lần sau gõ có dấu bạn nhé.

bạn ơi cho mình xin cái link hướng dẫn đi bạn. link hướng dẫn của bạn die hết rồi. Thank bạn nhìu.

nguyenducminh8x

Mình tìm hoài trên mạng mà không có hướng dẫn sử dụng bản 6.12 này toàn hướng dẫn bản cũ. Bạn cho mình xin hd sử dụng bản này, thank !!

bạn ơi cho mình xin cái link hướng dẫn đi bạn. link hướng dẫn của bạn die hết rồi. Thank bạn nhìu. Dùng tạm hướng dẫn này bạn nhé

Tài liệu hướng dẫn sử dụng:

1.

2. (hướng dẫn netop 6.0)

familya6vuive

Mình tìm hoài trên mạng mà không có hướng dẫn sử dụng bản 6.12 này toàn hướng dẫn bản cũ. Bạn cho mình xin hd sử dụng bản này, thank !! Dùng tạm hướng dẫn này bạn nhé

Tài liệu hướng dẫn sử dụng:

1.

2. (hướng dẫn netop 6.0)

nhatminh_fff

Sao mình không download dc nhi? Toàn báo lỗi File Blocked for Violation, bạn xem lại giùm mình, thank !!@@

sweet_love_nna

Cho e hỏi? Mình có thể đổi tên các máy học sinh theo thứ tự được không ạ? Xin cám ơn! Được. Vẫn đổi như bình thường theo thao tác của hệ điều hành đó.

thiquocduy

Cho mình hỏi cái này dùng qua Internet được không, ví dụ: máy nhà mình đang mở và một máy từ xa có thể giao tiếp lấy dữ liệu đựoc không, Thank nhiều dc chứ sao không bạn níu bạn dùng phần mềm teamviewer nói chung là phần mềm nào có thể remote desktop hay là diều khiển tử xa là dc

chao cac bac pro. xin cac b hướng dẫn minh su dung phan mem netop school 6. voi m dang lam de tai thiet ke mang lan

muon dung phan mem netop school quan ly nhu sau

1/ Share màn hình giáo viên(hay máy HS)

2/ Chiếu một đoạn phim cho các máy HS

3/ Chat (text, micro) với nhóm máy (trao đổi với học sinh theo nhóm).

4/ Khóa phím, chuột, vô hiệu hóa một hay nhiều máy HS

5/ Đưa thư mục, tập tin từ máy GV xuống máy HS

7/ Theo dõi các action của từng HS (đang dùng chưong trìng nào,...)

10/ Quản lý toàn bộ màn hình máy của HS.

9/ Tắt , khởi động,... lại máy theo nhóm đã chọn .

8/ Tạo lập các đề kiểm tra và lấy kết quả.

nguyenthaitan87

link download mới cho các bạn cài đặt , cr***k kèm hướng dẫn : Code: https://docs.google.com/file/d/0B9P3WG7kD5bybFEwbXBjN1FxV0k/edit?usp=sharing Pass giải nén: Code: ketnooi.com/forum

Các chủ đề có liên quan khác