c0nverse1

GIỚI THIỆU PHẦN MỀM

Wondershare PDF to Word 4.0.1 là một công cụ chuyển đổi PDF sang Word, Excel, PowerPoint…, giúp bạn chuyển đổi các tập tin PDF sang định dạng văn bản có thể chỉnh sửa được. Nó bảo toàn tất cả các nội dung cũng cũng các bố cục và định dạng, do đó bạn có thể dễ dàng chỉnh sửa hay tái sử dụng nội dung PDF của bạn trong Word thậm chí không cần định dạng lại hay gõ lại, giúp tích kiệm thời gian cho bạn.

Wondershare cung cấp cho người dùng 2 bản (phiên bản Standard và Pro) để bạn lựa chọn hợp với nhu cầu và túi tiền của mình. Mỗi bản cũng chỉ hơn nhau vài chức năng nâng cao chỉ có trong bản Pro.

Đặc điểm :

Chuyển đổi PDF sang 6 định dạng phổ biến

Chuyển đổi file PDF sang Microsoft Word, Excel, PowerPoint, ebook EPUB, trang web HTML và hình ảnh (jpg, png, gif, bmp, tiff) với các định dạng PDF gốc.

Chuyển đổi mật khẩu bảo vệ PDF.

Chuyển đổi mật khẩu bảo vệ các tập tin PDF được bảo vệ khi bạn sao chép, chỉnh sửa và trực tiếp in ấn. Đối với các tập tin PDF được bảo vệ từ được mở, người dùng có thể nhập mật khẩu đúng để chuyển đổi chúng là tốt.

Download: (1 part full + thuốc)

*thêm 1 vài link dự phòng đây :

Code: http://www.mediafire.com/download/k679k7smjx96vhe/W.P.D.F.to.W.C.4.0.1.ZR.rar hoặc:
(1parrt)

Pass giải nén ( nếu có): hanphjalau

**Lưu í: - tắt mạng trước khi active nhé bạn, chỉ coppy những ký tự trước chữ please... nhé ( trong phần email-quên spacebar nó ra ).
>

Thân - Thank!

GIỚI THIỆU PHẦN MỀM

Download:

Code: http://www.mediafire.com/download.php?k679k7smjx96vhe Wondershare PDF to Word 4.0.1 là một công cụ chuyển đổi PDF sang Word, Excel, PowerPoint…, giúp bạn chuyển đổi các tập tin PDF sang định dạng văn bản có thể chỉnh sửa được. Nó bảo toàn tất cả các nội dung cũng cũng các bố cục và định dạng, do đó bạn có thể dễ dàng chỉnh sửa hay tái sử dụng nội dung PDF của bạn trong Word thậm chí không cần định dạng lại hay gõ lại, giúp tích kiệm thời gian cho bạn.

Wondershare cung cấp cho người dùng 2 bản (phiên bản Standard và Pro) để bạn lựa chọn hợp với nhu cầu và túi tiền của mình. Mỗi bản cũng chỉ hơn nhau vài chức năng nâng cao chỉ có trong bản Pro.

Đặc điểm :

Chuyển đổi file PDF sang Microsoft Word, Excel, PowerPoint, ebook EPUB, trang web HTML và hình ảnh (jpg, png, gif, bmp, tiff) với các định dạng PDF gốc.

Chuyển đổi mật khẩu bảo vệ các tập tin PDF được bảo vệ khi bạn sao chép, chỉnh sửa và trực tiếp in ấn. Đối với các tập tin PDF được bảo vệ từ được mở, người dùng có thể nhập mật khẩu đúng để chuyển đổi chúng là tốt.

Code: http://www.mediafire.com/download.php?k679k7smjx96vhe Link dự phòng: (2 part)
Code: http://www.mediafire.com/download.php?2uw57wqx6iny6du Code: http://www.mediafire.com/download.php?jzc4zlnau5z2533 Pass giải nén là: hanphjalau
>

Thân - Thank! Thank bạn, mik đang cần

won_yon

không down được bạn ơi sao k down được, link mới up mà, mình vừa check còn ngon lành mà, bạn xem lại đi, chép link trong phần code đó bạn

Stanwode

Die rồi tía ới!!!! -Ukm, đúng rồi thank bạn, mình vừa kiểm tra và đã fix lại link

tonluonganh

bạn chuyển hộ mình cái này được không. Mình dùng windows xp không cài được do thiếu famnetwork

bạn chuyển hộ mình cái này được không. Mình dùng windows xp không cài được do thiếu famnetwork Downframwork về cài là được mà bạn

zaizai_xitrai

Bổ sung cho các bạn link này nữa , pro full Cr-ack, cho phép chuyển đổi và tạo file pdf, đã dùng và thấy tuyệt vời.

pass giải nén: ZanLiy

serial: 4C6FF902823B6C00F5433506107AC004

Warner

GIỚI THIỆU PHẦN MỀM

Vì mediafire vừa ra chính sách giới hạn share cho file đặt pass, chia nhỏ,..xóa file... nên mình đã sửa lại bài này và đã up lại link lên Host Kleii bảo đảm không bao giờ die, "nếu link die các bạn cmt lại để mình fix". Thân.

Download:

Wondershare PDF to Word 4.0.1 là một công cụ chuyển đổi PDF sang Word, Excel, PowerPoint…, giúp bạn chuyển đổi các tập tin PDF sang định dạng văn bản có thể chỉnh sửa được. Nó bảo toàn tất cả các nội dung cũng cũng các bố cục và định dạng, do đó bạn có thể dễ dàng chỉnh sửa hay tái sử dụng nội dung PDF của bạn trong Word thậm chí không cần định dạng lại hay gõ lại, giúp tích kiệm thời gian cho bạn.

Đặc điểm :

*thêm 1 vài link dự phòng đây :

hoặc:
(1parrt)

Pass giải nén ( nếu có): hanphjalau

**Lưu í: tắt mạng trước khi active

>

Thân - Thank! thanksssssssssssssssss

Các chủ đề có liên quan khác