Sau Khi các bạn phục hồi dữ liệu bị Xóa - Format -Virut chắc hẳn sẽ có nhiều file bị hư hại !!!
Theo yêu cầu của nhiều bạn hôm nay mình Post bài này mong là sẽ khắc phục được phần nào đó !!!
1. Rar Repair Tool 4.0.1 (1.47 MB) - Sửa lỗi file nén .RAR bị lỗi! Hàng độc!

Bất kì thần dân nào của Internet cũng ít nhiều gặp phải trường hợp này:

1. Bạn hì hục download các file .rar của 1 chương trình. ---> Đợi đổ mồ hôi với những chương trình lớn

2. Xót ruột với khoảng thời gian phải bỏ ra và khoản tiền cho phần mềm đó (Dùng Net tính theo dung lượng)

3. Đến khâu giải nén thì ôi thôi, Winrar báo lỗi rằng không thể.

4. Hì hục down lại, bài ca của bước 2 tăng lên gấp bội.

Rar Repair Tool 3.1 sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề này.

download

2. Office FIX Enterprise Full
:p5zF1hRj_K8ThM::aycu12.webshots.com/image/21091/2005938709333179172_rs.jpg&t=1&h=252&w=200&usg=__mVxQY3Z-Wku_QkXVt1ElYzpL21o=" border="0" alt="" />

Công cụ OfficeFIX.Enterprise là soft tuyệt vời với những người hay dùng đến Word, Excel hay PPP. GIao diện đơn giản dễ sử dụng, quan trọng là khả năng fix tuyệt vời.
download

3. RecoverEXE

Chương trình RecoverEXE có khả năng phục hồi lại các file cài đặt (*.exe) cho những lỗi thường gặp nhất ở các file cài đặt này như:
- Could not initialize installation. File size expected…
- This could be the result of a damaged disk, a failed download or a virus
- The installer you are trying to use is corrupted or incomplete
- You may want to contact the author of this installer to obtain a new copy
download

zznganzz2002

Tuyệt zoi', cái này với tocpic "tổng hợp những phần mềm khôi phục dữ liệu" () làm thành một đôi siêu kinh điển.

hoang_nguy

Bài này quá cần cho nhưng file lỗi hỏng mà mình không bít down lại ở đâu. Một lần nữa thanks bạn rất nhiều

ngocthe_2005_cs

Ai có biết phần mềm phục hồi ảnh tốt tốt nào không nhỉ. Máy tớ bị xóa nhầm giờ phục hồi được 1 mớ ảnh nhưng bị lỗi không mở được

Thank bạn rất nhiều

Cho mình hỏi cái náy tí nhé: Mình thường làm việc với Word và Excel, mình dùng thằng GetDataBack for NTFS sau khi recovery máy cái file Word và Excel thì bị mã hóa không đọc được không biết bạn có thằng nào làm tốt chức năng này không?

Nếu bạn ở TpHCM thi alo 098.669.1080 uống cafe nhé ^_^ hay yahoo : [email protected], Thank

Igasho

Bác chủ thớt cho hỏi, Em cài office Fix Enterprise xong chạy lên thì nó báo "Runtime error 217 at 005BC091". không hiểu khắc phục thế nào, có bác nào cho giải pháp ko?

wi_wi

Rất hay!!! Tìm mãi mới thấy... Đánh dấu cái, lúc nào cần tìm lại cho dễ hiihii... có cơ hội test thì sẽ report kết quả lên...

Các chủ đề có liên quan khác