Edom

Hay lắm !

Thank bạn nhiều nha !

Rất có ích trong trường hợp muốn down torent có ít người seed .

Cho mình hỏi thêm nó giới hạn 4GB có nghĩa là như thế nào hở bạn ?

Giới hạn chỉ leech được file torrent 4GB hay giới hạn chỉ tải được file về máy 4GB ?

thu_antina

cách leech lebiit thế nào nhỉ letitbit thì bạn ấn vào phần add link rồi paste link letitbit vào đó là được

1. Bạn ơi, cho mình hỏi sau khi mình paste link magnet thì nó báo hiện thông tin file cần down cùng dung lượng lên, mình ấn vào down load thì nó hiện về trang như bạn đầu, có tên file nhưng dung lượng bằng 0, thế có nghĩa là phải chờ nó leech lên sever xong hả bạn?

2. Thế lúc nó đang leech mà tắt trình duyệt đi có sao không bạn nhỉ?

nibduong

1. Bạn ơi, cho mình hỏi sau khi mình paste link magnet thì nó báo hiện thông tin file cần down cùng dung lượng lên, mình ấn vào down load thì nó hiện về trang như bạn đầu, có tên file nhưng dung lượng bằng 0, thế có nghĩa là phải chờ nó leech lên sever xong hả bạn?

2. Thế lúc nó đang leech mà tắt trình duyệt đi có sao không bạn nhỉ? Như vậy là nó đang leech cho bạn đó. bạn có thể tắt trình duyệt khi nào leech xong nó sẽ gửi mail cho bạn

chencuong

Như vậy là nó đang leech cho bạn đó. bạn có thể tắt trình duyệt khi nào leech xong nó sẽ gửi mail cho bạn bạn cho mình hỏi hôm qua mình leech xong rồi, sáng nay đi làm thấy leech xong nhưng mình vào down thì nó báo là You are not authorized to download this link, nó báo là IP của mình đã bị đổi , yêu cầu đăng nhập lại nh]ng mình làm lại rồi vẫn không được link mình là link magnet

Mình bị lỗi Insufficient Torrent Size Limit phài làm sao đề down vậy. Mình lấy torent từ

Thanks

Eldridge

bạn cho mình hỏi hôm qua mình leech xong rồi, sáng nay đi làm thấy leech xong nhưng mình vào down thì nó báo là You are not authorized to download this link, nó báo là IP của mình đã bị đổi , yêu cầu đăng nhập lại nh]ng mình làm lại rồi vẫn không được link mình là link magnet Thoát ra đăng nhập rồi lấy link download mới là được mà bạn. CÓ thể thì xóa cả cookies đi

92_90

Mình bị lỗi Insufficient Torrent Size Limit phài làm sao đề down vậy. Mình lấy torent từ

Thanks file này bạn có thể down file torent mà. Mình nghĩ dùng file torrent sẽ ok hơn. Mà bạn kiểm tra xem những file bạn leech về đã vượt quá dung lượng 4G trong tài khoản chưa? Nếu cái nào đã down về máy thì xóa bớt đi. Vì nó chỉ cho lưu trữ 4G thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ảnh hưởng từ sự linh hoạt của nhà cung cấp dịch vụ tới lòng trung thành của khách hàng tổ chức Luận văn Kinh tế 0
D nâng cao năng lực cạnh tranh tại Công ty cổ phần Dịch vụ Giao Hàng Nhanh Luận văn Kinh tế 0
D Các yếu tố ảnh hưởng tới sự sẵn lòng chi trả cho dịch vụ quản lý vận hành chung cư trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D So sánh kết quả điều trị sốt xuất huyết độ iii ở trẻ dư cân béo phì bằng hai phương pháp truyền dịch Y dược 0
D So sánh hai sàn giao dịch Alibaba và EC21 Luận văn Kinh tế 0
D quảng cáo cho dịch vụ chuyển phát nhanh của công ty tnhh thương mại và dịch vụ hàng hóa con thoi Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập tại công ty TNHH dịch vụ tư vấn tài chính kế toán và kiểm toán – AASC Kế toán & Kiểm toán 0
D Báo cáo thực tập tại công ty dịch vụ tư vấn tài chính kế toán và kiểm toán AASC Kế toán & Kiểm toán 0
D Phát triển dịch vụ Ngân hàng điện tử tại Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao chất lượng dịch vụ du lịch của công ty cổ phần Bình Dương Star Quản trị Chất lượng 0

Các chủ đề có liên quan khác