Dong_Yul

các bạn cho e hỏi tại sao máy e cắm tai nghe vào nhưng nó lại nghe thấy ở cả tai nghe và loa của laptop. Em đã thử cài lại windows và driver nhưng không được. Bác nào biết chỉ e cách sửa với. Thanks

anh_emlagi

bạn xem lại jack tai nghe của bạn thuộc loại nào mà cắm cho phù hợp, nếu không được chắc jack bi hỏng

barbie21_9

vặn loa min là loa nó nín ngay thôi ấy mà Đấy không phải là cách.

Chủ thớt: chắc là do jack rồi, mua thủ cái jack mới là biết liền..

bi_love_712

Đấy không phải là cách.

Chủ thớt: chắc là do jack rồi, mua thủ cái jack mới là biết liền.. Để mình thử

TenEyck

k rành laptop. bác thử vào trình cài đặt của driver âm thanh máy bác tắt thử xem có được k

ntduong1982

vặn loa min là loa nó nín ngay thôi ấy mà nín thật mà. nhưng tai nghe nó cũng nín theo luôn

Elson

Theo mình nghĩ chắc là do phần cứng laptop của bạn. Cụ thể là cái lỗ Out của Jack. Bạn nên: đổi tai nghe khác, vẫn bị thì là do jack của lap.

nhocsisi789

Thử tai khác nhưng không được bạn tải cái phần mềm realtek Audio HD tương ứng với bản windows của bạn đang dùng về cài và config cho nó, bởi cái này mình đã có nhiều bài viết liên quan đến tai nghe và loa này lắm rồi (nếu mainboad của máy bạn dùng chip sound của realtek) thì sẽ ổn thôi .Còn nếu dùng chip của hảng khác thì mình không biết, hi vọng bạn sẽ vượt được chướng ngại này, Chào

dried_tear

các bạn cho e hỏi tại sao máy e cắm tai nghe vào nhưng nó lại nghe thấy ở cả tai nghe và loa của laptop. Em đã thử cài lại windows và driver nhưng không được. Bác nào biết chỉ e cách sửa với. Thanks bạn vào control panel vào sound playback device, disable cái loa là xong nhé

romeo_juliets

bạn vào control panel vào sound playback device, disable cái loa là xong nhé thì loa nó im nhưng tai nghe nó cũng im theo luôn

Các chủ đề có liên quan khác