Vấn đề này mới, àm thế câu view chút thôi.

Mình muốn hỏi là sau khi Khởi chạy Chrome ở chế độ Windows 8 thì làm sao để nghe nhạc được ở Chrome mà không bị IDM tự dộng download.

Dùng IE cũng được, nhanh, nhưng đánh chữ nó nhảy tùm lum nên dùng Chrome.

cobelemlinh89d

trong file types xoá mp3, mp4 đi. Nhưng lúc nghe nhạc mình muốn download bang chrome thì sao, nhạc lossless mà download bang trình duyệt thì lâu lắm.

bạn bật tiện ích và cho phép chạy ở chế độ ảnh danh Mình đánh dấu hết rồi bạn à.

Nhưng lúc nghe nhạc mình muốn download bang chrome thì sao, nhạc lossless mà download bang trình duyệt thì lâu lắm. Mình cũng bị dính như bạn !

Mình xóa 2 cái ở #2 nêu vẫn auto thôi !

Skeggr

xóa mp3 mp4 đi là dc dùng bản idm full laptop ấy cài nhanh mà mượt có cần link thì inbox!

luubichtram1993

Nhưng lúc nghe nhạc mình muốn download bang chrome thì sao, nhạc lossless mà download bang trình duyệt thì lâu lắm. nhạc lossless thì vào chiasenhac ma down đi.

Berwyn

xóa IDM đi là hết bị Haizz

nhạc lossless thì vào chiasenhac ma down đi. Nhưng mình ít khi nghe ở trang đó.

Digon

Mở tiện ích mở rộng của Chrome lên xem đã có cài tiện ích có tên là IDM Integration 6.15.9. chưa. Nếu chưa thì nhấp vào phần tải tiện ích mở rộng rồi Add vào. Nếu có rồi mà vẫn bị thì kiếm bản IDM 6.15 cài vào.

Trahern

Mở IDM lên, vào Options, tắt cái Chrome đi , xong

Ko thì add mấy cái exception list vào IDM để nó khỏi tự động down nữa

lon_huyen

Mở tiện ích mở rộng của Chrome lên xem đã có cài tiện ích có tên là IDM Integration 6.15.9. chưa. Nếu chưa thì nhấp vào phần tải tiện ích mở rộng rồi Add vào. Nếu có rồi mà vẫn bị thì kiếm bản IDM 6.15 cài vào. Nó chỉ phù hợp với chrome destop thôi, chrome trong UI vô tác dụng, đã test rồi!

cuc_i_thui_woac

cancel 2 lần bảng idm để nó hiện cái bảng có 2 ô vuông.tick cả 2 và ok để nó add trang đó vào danh sách không bắt link.xong rồi cài extension fvd video downloader trên chromestore.vậy là vừa có thể nghe và down dc.khi cần down chỉ cần click vào mũi tên xanh ở cạnh thanh address thôi

Bạn vào IDM --> Download --> Option --> General --> Bỏ chọn trình duyệt web bạn cần dùng thế là xong

Sau khi nghe nhạc xong bạn có thể mở lại

kedasau208

Nó chỉ phù hợp với chrome destop thôi, chrome trong UI vô tác dụng, đã test rồi! Thế là hết cách à?

Mở tiện ích mở rộng của Chrome lên xem đã có cài tiện ích có tên là IDM Integration 6.15.9. chưa. Nếu chưa thì nhấp vào phần tải tiện ích mở rộng rồi Add vào. Nếu có rồi mà vẫn bị thì kiếm bản IDM 6.15 cài vào. Rồi cậu à.

Bruno

bỏ win8 cài win7 ỏ winxp, xong vấn đề :v Thế thì dùng desktop cho rồi.

Các chủ đề có liên quan khác