babe.bong

hình như viettel lại phá được rồi, sang topic 3G viettel chơi đi mấy thím :3 gì mà ảm đạm vậy

crazyjack_tsd

mấy cái này cứ thảo luận làm gì nữa vậy, thik thảo luận thì có bài của motlanvamaimai rồi còn gì, loanh quanh chả được viẹc gì

mình còn phá được nhưng chỉ 500kb/s cách nào vậy bạn. inbox mình với. mình cứ lếch 128kb chán chết :-s

ninhden_iso9002

Nó bán mắc qá. 30k mà chỉ có 500mb. Làm ăn như shit. Mọi nhà mạng VN đều muốn lời cang lớn càng tốt thì phải. Sao không thử bán 10k=500mb xem thử nhìu người xài không? Nếu thế ai mà hack băng thông làm gì nữa. Ăn 50k/tháng mà 128kpbs thì ai mà chịu nổi?

Denys

Nó bán mắc qá. 30k mà chỉ có 500mb. Làm ăn như shit. Mọi nhà mạng VN đều muốn lời cang lớn càng tốt thì phải. Sao không thử bán 10k=500mb xem thử nhìu người xài không? Nếu thế ai mà hack băng thông làm gì nữa. Ăn 50k/tháng mà 128kpbs thì ai mà chịu nổi? lắp mạng dây

kuyeongthanh

Vina thẳng tiến ae ơi chán vt quá rồi, 128kb chẳng làm được cái éo gì hết free cũng như ko

my_love1304

Họ cho free 2G là ổn rồi :3 trước kia không có 3G thì các bạn tính sao. Thấy bảo tại zalo (mấy app talk free) hay sao ý, gọi + nhắn free mà, chỉ tốn lưu lượng => Họ lấy gì mà ăn => hạ băng thông xuống cho các bạn hết goi free => AE ta bị vạ lây =.='

vivannguyen26

Theo tui nghĩ, chẳng thê phá băng thông được nữa, và cũng chẳng còn cách nào nữa đâu các bạn ah! Vì ngay sau khi bóp băng thông thì Viettel ngay lập tức tung ra dịch vụ khuyến mãi 30k=500MB cho MiMax...

Vậy nếu phá được thì dịch vụ kia của Viettel bỏ xó ah! các bạn nên nhớ trước giờ chúng ta phá băng thông được là do Viettel biết mà làm "ngơ", để câu khách cạnh tranh với các nhà mạng khác, đến khi giành được thị phần 3G thì tung chiêu này, thế có đau cho chúng ta ko, sinh viên cả mà. Nói thật, 500Mb t dùng chỉ 1 ngày chủ nhật là hết, nói chi đến cả tháng, vậy chi với cách dùng cũ, t phải tốn hơn 200k 1 tháng cho 3G, trong khi sáng nào cũng gặm bánh mì... nghĩ đến là thấy sợ rồi

Vậy bây giờ chỉ còn cách cuối là đổi sang 1 dịch vụ internet mới thôi, wifi, cáp... vnpt, fpt, mobi... có thể chia port dùng chung với người khác cho đỡ tiền, để còn giải trí vs học tập theo đúng nghĩa của 1 Sờ Vờ! chứ cái cảnh tối nào cũng lui cui gần 2 tiếng đồng hồ với tốc độ rùa thế này thì, thời gian + tiền bạc mất tật mang thôi.

Ezhno

bạn phá 2-3 cũng lên dc 512 kbs đọc báo thoải mái - còn down nhiều ra tiệm net mà xới - chi phí hợp lí 50k tháng

còn không kiếm sim vina nào đăng kí dc gói d1 - 3k -1gb 1 ngày mà dùng

em vẫn xem phim, nghe nhac, download tệt bô các bạn à. vẫn phá băng thông bình thường chắc khu bác chưa fix thôi, chứ em thấy các vùng miền đều kêu rồi. tphcm cũng đã lên thớt

Các chủ đề có liên quan khác