yeurauxanh

Mình bị facebook check như trong ảnh, đã gửi scan CMND, fb nó xác nhận lại là được nhưng vẫn không cho log vào. Ae nào đã từng bị chỉ mình với. mình Thank nhiều. Fb của mình xác nhận email vs điện thoại rồi nha

cobebandiem56

Thông tin thế này thì chịu.

Hỏi bạn tý chứ cái hình chrome chiếc lá ở taskbar là cái gì vậy.

tommynguyen90

Cái này là do khi sử dụng FB mà bạn thực hiện cùng 1 thao tác liên tục trong 1 khoảng thời gian cố định nên mới bị ntn. Chức năng này nhằm chống những mã độc auto hoạt động trên FB. Bạn chỉ việc làm theo HD, như nhận dạng hình 1 số friend, và điền thông tin cá nhân cơ bản thì acc sẽ được unlock, nếu sai sẽ bị lock 1 khoảng thời gian, khoảng vài ngày nó sẽ unlock lại nhé

buiquochuu_1982

Thông tin thế này thì chịu.

Hỏi bạn tý chứ cái hình chrome chiếc lá ở taskbar là cái gì vậy. Chrome Plus thì phải. lâu lắm rồi. hàng của tàu :v

quandinhhong

Cái này là do khi sử dụng FB mà bạn thực hiện cùng 1 thao tác liên tục trong 1 khoảng thời gian cố định nên mới bị ntn. Chức năng này nhằm chống những mã độc auto hoạt động trên FB. Bạn chỉ việc làm theo HD, như nhận dạng hình 1 số friend, và điền thông tin cá nhân cơ bản thì acc sẽ được unlock, nếu sai sẽ bị lock 1 khoảng thời gian, khoảng vài ngày nó sẽ unlock lại nhé mình cũng cấp cmnd rồi, nó không cho xác nhận bạn bè

Các chủ đề có liên quan khác