buiquangvinh_88

Tình hình là mình mới mua cái d-com Viettel được 1 tuần, dùng cái sim khuyến mãi kèm theo đăng kí sim sinh viên lun.

Có sẵn 250Mb free, hình như là cho data free trong 6 tháng.

Mình mới xài hết 250Mb hòi sáng. Gủi tin đkí gói Mimax (Cũng đã thử mí gói cước khác) mà nó reply tin nhắn không hợp lệ.mình coi cách thức đkí trên web của viettel làm quái gì sai được.

Không biết có ai bị như zêy không.

lantrank_vn

gọi lên 18008119 chửi thẳng vô mặt nó, một lúc sau bạn nhắn tin lại là sẽ đăng kí được. chúc vui.

minhvuong_78

gọi lên 18008119 chửi thẳng vô mặt nó, một lúc sau bạn nhắn tin lại là sẽ đăng kí được. chúc vui. sim dcom mà đòi đăng kí mimax, chỉ đăng kí được MCTD thôi 120 cành/ tháng

Grady

sim dcom mà đòi đăng kí mimax, chỉ đăng kí được MCTD thôi 120 cành/ tháng Là sao bạn, mình đã dùng sim đó đkí sim sinh viên rui. Sao lại không đkí Mimax được???

s0ic0nmafja

sim nó đưa kèm dcom là loại sim 3G, sim này chỉ để dùng 3G internet và nhắn tin thôi chứ không gọi điện được, và chỉ đăng ký được mức cước tối đa 120k/tháng thôi

Chỉ sim 2G (sim mà mình vẫn dùng trong điện thoại để nhắn tin, gọi điện ý) mới đăng ký được gói mimax

Julien

*101# là biết sim gì thôi bạn.

Sim 3G thì sẽ nhận được : BẠN ĐANG DÙNG GÓI EDGE LAPTOP.....

Thường thì sim tặng kèm theo d-com là sim 3G. Muốn chuyển sim này xuống sim thường cũng được luôn.

Sim 3G hiện nay đăng ký MCTD là 130k (120 phí thuê bao + 10k phí duy trì 3G).

Tình hình là mình mới mua cái d-com Viettel được 1 tuần, dùng cái sim khuyến mãi kèm theo đăng kí sim sinh viên lun.

Có sẵn 250Mb free, hình như là cho data free trong 6 tháng.

Mình mới xài hết 250Mb hòi sáng. Gủi tin đkí gói Mimax (Cũng đã thử mí gói cước khác) mà nó reply tin nhắn không hợp lệ.mình coi cách thức đkí trên web của viettel làm quái gì sai được.

Không biết có ai bị như zêy không. sim đi kèm khi mua 3G là sim 3G. Còn muốn đk mimax thì phải mua sim điện thoại

Các chủ đề có liên quan khác