lypele_1990

mìh dùng mạng vnpt dây dt. gói 165k/tháng nhưng sao dơnlaod chỉ có hơn 300kbs là sao. các bạn có cách nào lamd tăng lên không, df mình downloa d trên MF đấy

lovelyemmy_2308

tui 275k 1 thang đây mịa lúc mới ráp dc 1 tháng down mf toàn 500kb/s sau 1 tháng trở đi tới bây giờ down mf hay server nước ngoài toàn 150kb/s hết đát nản vô cùng mịa nóa

tui 275k 1 thang đây mịa lúc mới ráp dc 1 tháng down mf toàn 500kb/s sau 1 tháng trở đi tới bây giờ down mf hay server nước ngoài toàn 150kb/s hết đát nản vô cùng mịa nóa Gói 6MB của FPT max speed trên dưới 700Kbps.

Botolph

mìh dùng mạng vnpt dây dt. gói 165k/tháng nhưng sao dơnlaod chỉ có hơn 300kbs là sao. các bạn có cách nào lamd tăng lên không, df mình downloa d trên MF đấy Lấy lửa hơ modem nó nóng đít nó sợ thì nó chạy lẹ lắm, hồi đó mình cũng vậy đó dùng mạng 165K/mon nó chỉ cứ down 300kB mình lấy lửa hơ nó vậy là nó chạy ù té khói luôn, bởi vì cái tội tiền ít mà muốn hít dầu thơm

mrlinhadl

mìh dùng mạng vnpt dây dt. gói 165k/tháng nhưng sao dơnlaod chỉ có hơn 300kbs là sao. các bạn có cách nào lamd tăng lên không, df mình downloa d trên MF đấy Muốn tăng thêm thì đổi gói cước, trả thêm tiền.

kt_05

cũng gói này, băng thông cam kết 2,5mb, nhưng dow lúc nào cũng được 3,5mb :->

mjviet2008

mình download có 300kps mà trong mạng nó để đến 100.0Mbs thế có tức không chứ

không cso cahs nào làm max nó lên hả các pro

Riston

Gói đó tộc độ vậy là đúng rồi bạn ơi.

Bạn xem lại máy đã dis cái 20% bw dự trữ chưa! bạn nói cái đó là sao mình không hiểu. bạn giải thích rõ được không

matre_060589

mình download có 300kps mà trong mạng nó để đến 100.0Mbs thế có tức không chứ

không cso cahs nào làm max nó lên hả các pro thêm tiền cho bọn VNPT là tăng thêm speed ấy mà

mình hồi xưa xài trọn gói 250k 1 tháng mà download được có 450KB

aveenoq1

thêm tiền cho bọn VNPT là tăng thêm speed ấy mà

mình hồi xưa xài trọn gói 250k 1 tháng mà download được có 450KB cái điều tất nhiên

Các chủ đề có liên quan khác