Hildbrand

Thank các bạn đã góp ý trong thời gian qua để mình hoàn thiện script này , hôm nay , mình trình diện phiên bản 5.0 Final với nhiều chức năng mới hỗ trợ các bạn tốt và "ngon" hơn , các bạn sẽ phải thốt lên "quá tuyệt vời" khi dùng nó và chắc rằng sẽ không làm bạn thất vọng

Đã bao giờ bạn chán khi gặp phải một link quảng cáo adfly bắt chờ 3 giây hay linkbuck phải chờ đến 10 giây ? khi mà muốn down link mediafire lại phải copy link rồi paste newtab rồi lại chờ load trang xong mới bấm download , với ứng dụng này tất cả những cái kia chỉ là quá khứ ...... Chức năng chính
Tự động bỏ qua các link adfly , linkbuck và hơn 150 trang khác Tự động tải khi bấm vào link mediafire , khỏi cần bấm gì cả bấm vào link mediafire là nó tự down Tự động xoá bỏ lỗi "File Blocked for Violation" ở mediafire , không cần copy link rồi newtab gì hết Hỗ trợ chuyển trang siêu tốc và mã hoá link mediafire trước khi bấm vào

Chỉ cài được trên google chorme khi đã tick vào "Chế độ dành cho nhà phát triển"

Danh sách các trang Paid Link được hỗ trợ

Còn rất nhiều trang chưa nhớ hết để ghi vào Code: turboimagehost.com
imagevenue.com
imageporter.com
imagedunk.com
imageswitch.com
picleet.com
picturedip.com
pixhost.org
urlcash.net
linkbee.com
lnk.co
pushba.com
allanalpass.com
amy.gs
any.gs
baberepublic.com
deb.gs
drstickyfingers.com
dyo.gs
fapoff.com
filesonthe.net
galleries.bz
hornywood.tv
linkbabes.com
linkgalleries.net
linkseer.net
miniurls.co
picbucks.com
picturesetc.net
placepictures.com
poontown.net
qqc.co
qvvo.com
realfiles.net
rqq.co
seriousdeals.net
seriousfiles.com
seriousurls.com
sexpalace.gs
seriousfiles.com
theseblogs.com
thesefiles.com
theseforums.com
thosegalleries.com
tinybucks.net
tinylinks.co
tnabucks.com
tubeviral.com
uberpicz.com
ubervidz.com
ubucks.net
ugalleries.net
ultrafiles.net
urlbeat.net
urlpulse.net
whackyvidz.com
youfap.me

kun_nhox

M` có xem thông tin của bạn! Hình như bạn mới trở lại VNZ thì phải? Mới ra bản v4 đã có v5 Final rồi! Vẫn ý kiến cũ:

Bạn có thể nâng cấp nó thành 1 chương trình để hỗ trợ cho các trình duyệt phổ biến khác ko?

thanhcarter1987

mình k thích tự động down mediafire, vì 1 số file IDM k bắt link down bằng chrome chậm lắm, dù gì cũng thanks ^^

oanh_nh1m

M` có xem thông tin của bạn! Hình như bạn mới trở lại VNZ thì phải? Mới ra bản v4 đã có v5 Final rồi! Vẫn ý kiến cũ:
đang mò bên firefox do nó viết app khác với chorme @@ chắc mình lười quá không viết lại dc rồi ráng xài chorme nhe , chorme viết app dễ hơn @@ , bỏ vnz đã lâu, nay tái xuất giang hồ xài nick mới lun

nguyenthaoanh91

mình k thích tự động down mediafire, vì 1 số file IDM k bắt link down bằng chrome chậm lắm, dù gì cũng thanks ^^ hic cái này mình chịu , bạn ráng cài idm cho nó tự down trên chorme là tuyệt nhé

qujdon

hàng hot đêm khuya...thank chủ thớt thanks ^^ khuya z mà vẫn có ng ủng hộ vui ghê

wangtang_ayame

tks bạn rất nhiều, firefox trước xài cài bỏ *******, chrome thì k có nên toàn phải lấy link quăng qua firefox, 1 lần nữa tks bạn

khuugiactinh_95

mình k thích tự động down mediafire, vì 1 số file IDM k bắt link down bằng chrome chậm lắm, dù gì cũng thanks ^^ Nếu bị down = chrome thì bạn Pause lại rồi Copy URL vào IDM! Nhiều lúc nó bị vậy mà! Việc gì cũng có cách giải quyết của nó cả!

đang mò bên firefox do nó viết app khác với chorme @@ chắc mình lười quá không viết lại dc rồi ráng xài chorme nhe , chorme viết app dễ hơn @@ , bỏ vnz đã lâu, nay tái xuất giang hồ xài nick mới lun M` dùng cả 2 trình duyệt! Dùng Chrome được cái lướt web nhanh nhưng nó chiếm RAM với CPU thì thôi rồi!

Nếu bị down = chrome thì bạn Pause lại rồi Copy URL vào IDM! Nhiều lúc nó bị vậy mà! Việc gì cũng có cách giải quyết của nó cả! mình biết chứ, nhưng dù sao cũng bất tiện, bấm phím phải chọn download with IDM tiện hơn mà cũng k mất thời gian thêm mấy

kristin_ngan

mình kéo vào gg sao nó hiên ra thế này: "file:///C:/Documents%20and%20Settings/Administrator/Desktop/Shortcut%20to%20Paid%20Link%20Bypasser%20v5%20Lite .crx.lnk". bạn giúp mình với

Các chủ đề có liên quan khác