Xóa lịch sử, cooki. cache... đều không được bạn nhé! file Host, DNS cũng không được luôn vẫn cứ giao diện như vậy? Giờ hệ thống cũng thế?

tất cả rùi.. ai pro vào giúp anh em với!

kienqbth

Hình như chỉ mình 3G bị thì phải . Mình dùng tor vào được thì bị khóa mẹ nó tài khoản. Không xác nhận được danh tính

vanthanhvan96

Mình dùng D-com 3G và cũng không load được Face. Dùng HostSpot thì vào được nhưng không thích dùng Hostspot vì nó làm mạng chậm. Bác nào có cách khác để vào không?

nhattungsm

Mình dùng D-com 3G và cũng không load được Face. Dùng HostSpot thì vào được nhưng không thích dùng Hostspot vì nó làm mạng chậm. Bác nào có cách khác để vào không? bạn dùng firefox hay chrome,ie,opera

Mình dùng viettel, hồi trước thì không chặn và khi đã chặn thì mình chuyển qua cờ rôm +, đến bây h lại bị thế này...bực hết biết =="

hocdesong10ckd3

Em cũng lên facebook bằng chrome. Mà không hiểu tại sao gần đây lên chậm quá. Gửi tin nhắn cũng không được mình Fire Fox , dcomm cũng bị nè

loveky2707

Bây giờ chỉ còn Ultrasuft, còn lại xem như phế cả rồi, lag kinh hồn @@

DÙng ultrasuft nhá

pi_bi

mình Fire Fox , dcomm cũng bị nè có thể chỉnh ntn này xem
Firefox - > Option -> Advance -> Network -> Seting và thiết lập như hình --> Ok lưu lại

mình cũng đang bị thế ngày hôm nay 3/7/2013.

tình hình là đã dùng mọi cách:

thay đổi trình duyệt

đổi hosdodooir dns

xóa cache

update giờ hệ thống

cài lại trình duyệt...v...v

tất cả đều không giải quyết được gì

sài các soft để vô thì được nhưng mình không thích.

đã gặp các pro khác nhưng vẫn chịu thua..

ai có thể giúp được ko. mình gởi teamview qua cho

nick yahoo: bactinh_nho or 0977525823 thank

nhok_mjlk

+Sửa file host

+Đổi DNS

+Xóa Cache, cookie

+Xóa cả trình duyệt rồi cài lại

+Đổi giờ hệ thống

+Tháo cài đặt Dcom 3G

+Lục tung các diễn đàn từ tinhte tới sinhvienit, từ voz tới vnz

Mình dùng 3G Viettel. Đã làm tất cả các bước mà các pro hướng dẫn nhưng vẫn không có tác dụng, vẫn vào được face nhưng bị lỗi giao diện toàn tập trên cả ba trình duyệt FF, GC, IE. Còn thiếu bước đập máy nữa thôi...

Bế tắc các pro à, không xác định được nguyên nhân gây ra lỗi này! Mòn mỏi ngóng chờ cao nhân!

Bryant

làm hết rồi mà không được các bạn ơi.. mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn rất nhiều...

Các chủ đề có liên quan khác