Cho em xin hỏi các bạn một tí

Tình hình là em xài Chrome để vào facebook ( dùng 3g ), nhưng được một lúc thì nó hiện như thế này :

các bạn vào xem và giúp em với, e đã thử restart máy lại, rút 3g vào rùi cắm vào lại, 3g e vẫn còn tiền, em cũng đã thử quét virus cái máy rùi mà vẫn cứ như thế, thậm chí là down firefox để vào luôn nhưng nó không hề thay đổi T-T

các bạn giúp em nhá, e tks các bạn rất nhìu ạ !!!!

Emil

bị chặn facebook chưa triệt để ấy mà :v không phải do lỗi máy đâu.

Grady

ae cùng cảnh ngộ rồi! mình mới thoát face giờ vào lại gặp tình trạng này

chik_chik312

hix, e vừa dùng cái hotspot để vào thì nó hiện lại bình thường, nhưng mà vào mấy trang khác thì nó load chậm chết lun T-T

nang_la30

mình sài Dcom cũng bị,nhưng khong sao,có thì mình chơi,không có cũng không sao cả

rocklonely1088

Cho em xin hỏi các bạn một tí

Tình hình là em xài Chrome để vào facebook ( dùng 3g ), nhưng được một lúc thì nó hiện như thế này :

các bạn vào xem và giúp em với, e đã thử restart máy lại, rút 3g vào rùi cắm vào lại, 3g e vẫn còn tiền, em cũng đã thử quét virus cái máy rùi mà vẫn cứ như thế, thậm chí là down firefox để vào luôn nhưng nó không hề thay đổi T-T

các bạn giúp em nhá, e tks các bạn rất nhìu ạ !!!! Chắc bác bị bóp băng thông nó chạy với tốc độ rùa bò nên mãi không load xong thôi mà

thuhang07_vt

các bạn đổi thành địa chỉ IP của google:

8.8.8.8

8.8.4.4

là giải quyết được tình trạng trên!

reytintin_1405

em đổi rồi vẫn bị, vào nick thằng bạn thì giao diện của nó bình thường cứ vào nick của mình là bị như vậy

haanhtho8x

Em cũng lên facebook bằng chrome. Mà không hiểu tại sao gần đây lên chậm quá. Gửi tin nhắn cũng không được

roomykite

chuẩn bác ợ, em hỏi đứa bạn dùng vnpt nó vẫn bthuong. mà mình dùng 3G nó toàn lỗi

Grady

có thánh nào ra tay giúp đở với,,mình củng vào face không được do tình trạng này

Dùng trình duyệt Cờ Rôm + bạn nhé.

Link đây: mình hiên đang dùng mà vân bi lỗi

nguyen_ngoc777

mình cũng bị, mấy hôm nay chặn ghê quá. Mình sửa lại file host trong windows và lại vào ngon rồi, mọi người thử nhé

anhkeen

Don gian thoi ban ah

Facebook=>setting _security_bo dau check phan duyet bao mat,the la ok

kaj do chi tam thoi nha ban,khi ban login vao thi se không con bi tinh trang mat hinh nua

Các chủ đề có liên quan khác