Oidhche

Mình 17 tuổi hồi tiểu học không bị vậy(mặt bình thường không xấu)

nhựng giờ bị rụt rè trước các bạn gái(đặc biệt máy bạn xinh)

và ít nói chuyện với girl nữa,hồi trung học có đứa 3 năm liền nói chuyện qua không quá 10 câu

đi chơi nguyên đám toàn trai T_T

ai giúp em với

và chỉ mình cách hòa nhập và wen được nhiều bạn nữ đi

+ cho làm wen với nc với các bạn nữ ở HCM.yahoo mình giahuuhysu

Imanol

bạn dùng rụt rè như vay. hay để lòng mình hòa vào bạn bè, hãy để ý tới các bạn gái, hãy tìm cớ để nói chuyện với họ, khi bạn vừa được như những diều mình nói trên, thì ban sẻ bất rụt rè trước con gái nữa, chút bạn vui

Stanhop

mình nghĩ bạn nên chờ đợi đi.nhân duyên rồi sẽ tới mà.bạn nên tập nói chuyện với bạn gái trong lớp đã.chúc thành công nhé bạn...chiến hữu

Webbestre

Bạn cứ nghĩ là trông mình không đến nỗi nào, cứ tự nhiên như nói với thằng bạn thân ấy, nhưng phải chiều con gái một chút nhé! hehe

Cố gắng hòa nhập nhé!

quabongvang

tui cũng nhát gái ( gái lạ ) chứ gái bạn thì cứ như trai với trai

Gần đây tui nhận ra thì gái xinh thì cũng là gái chả có nghĩa lí j mình lớn rồi thíc ai thì cứ chuyện nói không dc thì thoy ng ta nói đẹp trai k = chai mặt không có j là xấu hổ cả ...........kua dc thì tuyệt cú vời , không dc thì lấy làm kinh nghiệm cái j cũng vậy pải có sự quyết tâm cố gắng từ từ thì bạn sẽ hýt rụt rè thoy

thoidi

Các girl thì cũng là con người thôi chứ đâu có ăn thịt bạn đâu mà lại sợ. Bạn hãy mở lòng mình ra các bạn gái cũng thích nói chuyện với bạn trai lắm đó. Bạn cứ đối xử với bạn gái như bạn trai thôi vì đếu là bạn của bạn mà!Tuy nhiên con gái thích được đôi xứ tốt với họ hơn. Chào bạn, chúc bạn chiến thắng được sự rụt rè của bản thân và có nhiều bạn gái xinh xinh nhe!!!

Các chủ đề có liên quan khác