thattinhco8000

Tình hình là em mới mua con usb TOSHIBA 8g giảm giá. Mới dùng được mấy bữa. Hôm qua cắm vào máy tính nó đòi fomat. Hix. Em fomat xong thì kết quả là như thế này đây. Bỏ đi thì tiếc. Hix. 4mb

Và thông tin chíp của em nó.

.

Bác nào giúp em sữa con này với.

Em đã thử tải phần mềm Mpall về mà không biết làm sao.

Thanks các bạn trước

xuhao.bapcai

Giúp em với các bạn ơi. Nếu em gửi sai chỗ mong Mod chuyển dùm em. Đừng xoá nhé MOD

quangtrungks7a

Bạn dùng phần mềm HPUSBDISK để format lại thwr xem thế nào. Nếu không đwowcj thì có thể bạn đã mua nhằm phải hàng điểu rồi.

Link download:

angel_sun1996

Tình hình là em mới mua con usb TOSHIBA 8g giảm giá. Mới dùng được mấy bữa. Hôm qua cắm vào máy tính nó đòi fomat. Hix. Em fomat xong thì kết quả là như thế này đây. Bỏ đi thì tiếc. Hix. 4mb

Và thông tin chíp của em nó.

.

Bác nào giúp em sữa con này với.

Em đã thử tải phần mềm Mpall về mà không biết làm sao.

Thanks các bạn trước Bạn down phần mềm này về Format lại USB!

Sau khi Format mà vẫn còn hiện tượng như vậy thì:

Xin chia buồn -> Bạn đã mua phải hàng sử dụng công nghệ ép chip!

(USB rẻ bèo hay bán ven đường, kể cả 1 số cửa hàng lớn vẫn giở trò này nhé!)

Rexley

Thank các bạn nhé. Tềnh hềnh là mình đã mua phải hàng nhà họ cẩm chất lượng siêu cao rồi. Quá nhọ. :v

Anoki

y hệt của thớt luôn. USB Toshiba 8GB của mình, dùng được 5 ngày, vẫn chứa 6GB dữ liệu, giờ cắm vô phát trống lổng, báo dung lượng 4MB. Tình hình là mua ở Bách Khoa mà cũng bị thì chắc hết cách rồi.

at1_007

của mình thì lúc mua 7.8GB, giờ thì tăng 12GB mới ghê

thử copy 2file ghost tổng 11GB không lỗi file nhé.

baothusinh

mình có 1 con mua ở Trần Anh nhé! Bị tương tự, hôm nào cầm qua xem CSKH nói gì. các bạn chờ update thông tin nhé!

Daryl

Không nên ham đồ rẻ...Tiền nào của nấy bây giờ trúng đồ lô rồi.Thử nạp lại firmware của nó coi sao

Các chủ đề có liên quan khác