vuvy_50kg

bạn nhấn tổ hợp phím windows + R và paste đoạn "C:\Program Files\Microsoft SQL Server\100\Setup Bootstrap\Release\x86\SetupARP.exe" /x86 vào sao đó chọn Remove next và finish là ok

ban an windows + R rui go lenh regedit

sau do an Ctrl+F

rui tim SQL

thay la deledte tiep do an f3

cu thay la delete

khi nao het thi thoi

Phelan

mình bị lỗi SQL server 2008 anh em ai từng gặp lỗi bày xin chi voi

gởi qua mail hoac tren diên đàng nay:p[email protected]

yahoo chát phanthanhtin1

minh le xoa bo phan go sql rui gio lai hk xoa dc phan do nua mình cũng bị y hệt, đầu tiên cài SQL 2005, sau đó cài SQL 2008 thì nó không chịu vì đã có bản SQL 2005 , nó bắt mình hãy Remove SQL 2005 đi mới cho cài SQL 2008. Remove xong SQL2005 , cài SQL 2008 thì hiện cái bảng thông báo y như bạn chả biết xử lý sao đây ????

girl_lonely_812

ban an windows + R rui go lenh regedit

sau do an Ctrl+F

rui tim SQL

thay la deledte tiep do an f3

cu thay la delete

khi nao het thi thoi Mình xóa tới sáng vẫn còn đấy bạn. Xem lại chứ..

bạn nhấn tổ hợp phím windows + R và paste đoạn "C:\Program Files\Microsoft SQL Server\100\Setup Bootstrap\Release\x86\SetupARP.exe" /x86 vào sao đó chọn Remove next và finish là ok đấy là windows 32 bit, windows 64bit làm gì có file SetupARP.exe trong đó?

Clustfeinad

Ai biết cách sửa lỡi xin chỉ giúp mình. Mình cũng thế... Bạn nào biết cách chỉ giúp với

nhocsieuway24

Ai biết cách sửa lỡi xin chỉ giúp mình. Cái này bạn vào thư mục data xóa luôn file .mdf đi

nguyen_cuong

Mấy bạn ngu quá. Có 2005 rùi thì upgare len 2008. Tội gì mà phải gỡ 2005 ra mà cài lại. Trong phần setup nó có dòng upgare lên mà.

Yai_blog

Muốn cài sql thì mấy bác gỡ sạch sẽ thằng Visual ra rồi mới cài sql thì em nó mới chịu. Hồi cái mình điên máu tới nỗi cài windows lại lun đó

Mình cũng thế... Bạn nào biết cách chỉ giúp với đây nè bạn !!!

chúc bạn thành công !!!

khoai_heo

Ai biết cách sửa lỡi xin chỉ giúp mình. đây nè bạn !!!

chúc bạn thành công !!!

p0o_p0o

các bạn chưa cài msxml6_x64 nên nó báo vậy,lên google dow về mà cài nó lên xong rồi cài sql mới được

Các chủ đề có liên quan khác