Cedrik

Mình đanh làm đề tài nghiên cứu " tiếp cận thị trường của KFC" mình đang gặp một số thắc mắc xin các bạn giúp đở mình với.
Bạn nào bít các chỉ tiêu đánh giá mức độ tiếp cận thị trường của 1 sản phẩm hay 1 thương hiệu không ah ?
Mong được sự giúp đở từ các bạn

thank vừa đọc topic !

Văn hóa cảm ơn

Thank hả? Thế bạn vừa bấm nút thanks chưa?

1. Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất

2. Trả lời lại câu hỏi là cách Thank thiết thực nhất

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
J Bước đầu khảo sát các cặp thoại hỏi - đáp trong sách dạy tiếng việt cho người nước ngoài Văn hóa, Xã hội 0
G Khảo sát các phát ngôn hỏi đáp từ góc độ giới tính trên cứ liệu một số tác phẩm văn học trước Cách m Văn hóa, Xã hội 0
T Các câu hỏi vướng mắc về kế toán được giải đáp trong cuộc Tọa đàm giải đáp vướng mắc về kế toán, kiể Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Y Các câu hỏi vướng mắc về kế toán được giải đáp trong cuộc Tọa đàm giải đáp vướng mắc về kế toán, kiể Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
W Nhờ các chuyên gia tư vấn, giải đáp giúp tôi 2 câu hỏi sau: 1. Khi làm BCTC với cùng một đối tượng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S [Hỏi Đáp- Thảo Luận] StrokesPlus - Phần mềm chuyển các hoạt động phức tạp thành một cái bấm chuột Thủ thuật tin học 0
S Hỏi đáp về thương mại điện tử - Những hướng dẫn có tầm quan trọng đối với các nhà quản lý doanh nghi Tài liệu chưa phân loại 0
T Cẩm nang 200 câu Hỏi - Đáp về các phần mềm ứng dụng cho doanh nghiệp Tài liệu chưa phân loại 0
Z Các câu hỏi (kèm theo đáp án) ôn thi tư tưởng HCM Tài liệu chưa phân loại 0
A [Hỏi-Đáp] Các số lẻ trong giá bán hàng hóa Kêu gọi đầu tư, hợp tác khởi nghiệp 0

Các chủ đề có liên quan khác