Cuối cùng thì cũng zô được, hi vọng nó không xóa file giống MF

Sao bác này được 1 TB mà không thấy giới hạn thời gian luôn vậy?

bachkim_8k_9x

Sao bác này được 1 TB mà không thấy giới hạn thời gian luôn vậy? Dùng thử 24h. Có thể dùng thử dung lượng không giới hạn, chứ 1TB thì bõ gì.

Ở đâu ra cái "không thấy giới hạn thời gian luôn vậy?" vậy?

"1TB limit" là giới hạn dung lượng 1TB mà, có phải thời gian đâu!

Canowicakte

Sao bác này được 1 TB mà không thấy giới hạn thời gian luôn vậy? Có post link đăng kí khuyến mãi acc pro trong 6 tháng ở trang 1 mà, bạn không đọc sao

hoangyen_tyt91

thank mod rất nhiều , từ giờ trở đi em gút bai thằng Media Fire luôn ... lưu trữ , back up cá nhân thì xài COPY với BOX ... còn chia sẻ file thì xài SHARED ... la la la

hien_fg

Cái này chỉ tạo được mỗi một cấp thư mục thì phải, không thể tạo một thư mục trong một thư mục được, thế thì quản lý file khó lắm, các bạn có như vậy không.

zownk_kenBiI

Có bị xóa file như MF không chủ thớt Trang nào mà vi phạm bản quyền đều chả xoá.

Trang này cũng như MF, 3 tháng không vào thì nó xoá thôi. Nó là trang chia sẻ nha bạn.

helen_bui_1987

Trang nào mà vi phạm bản quyền đều chả xoá.

Trang này cũng như MF, 3 tháng không vào thì nó xoá thôi. Nó là trang chia sẻ nha bạn. đang đăng ki chán thê chán thế chán thế

Cho em hỏi là tài khoản Pro trong 6 tháng với dung lượng lưu trữ 1TB thì sau khi hết 6 tháng sẽ trở về 100GB hay buộc phải trả phí mới được dùng tiếp vậy mod

congtungheo_qt

Cho em hỏi là tài khoản Pro trong 6 tháng với dung lượng lưu trữ 1TB thì sau khi hết 6 tháng sẽ trở về 100GB hay buộc phải trả phí mới được dùng tiếp vậy mod Chắc chuyển về free

Các chủ đề có liên quan khác