may_chui_tao

một người là con gái, nhưng lại thích làm con trai tương tự con trai: để tóc ngắn từ nhỏ,ăn mặc cũng như con trai(từ cấp 1 đến cấp 3), xinh trai, nhiều cô gái trong lớp quí bảo tui làm con trai thì hay( lúc đầu cứ nghĩ mình là gay nhưng bất phải vậy vì đối với con gái tui bất có cảm giác gì) và toàn gọi bằng anh, trong khi hầu hết con gái thích màu hồng thì lại ghét cay ghét đắng, thà phơi nắng đá bóng còn hơn là ngồi tút nhan sắc,từ cấp 1-2: chơi, làm bạn ,nói chuyện với con trai nhiều hơn là con gái nhưng lên cấp 3 thí bất chơi thân với bọn con trai nữa(do yếu tố ngoại cảnh tác động)

chưa có cảm tình với người con trai nào vì nghĩ họ là trẻ con, cùng giới với mình(không biết có phải do toàn quen với những người như vậy không),mấy bác hàng xóm cứ nghĩ tui là con trai, bọn trẻ con gọi là anh bây giờ sắp trở thành" mới "sinh viên .gia đình và họ hàng bảo phải thay đổi :để tóc dài ,mặc quần áo con gái,..tui thì bất thích vậy vì quần áo con gái eo ót bó chết đi được

giờ đây quần áo của tui bị gia (nhà) đình thay thế bởi đồ con gái hết rùi nhưng đi học tui vẫn muốn mặc quần áo con trai, tui không biết nếu tui ăn mặc như con trai có bị trêu,bị ghét và bị tất cả người xa lánh không?(vì đi học sẽ tiếp xúc với nhiều người bằng và lớn tuổi hơn mình)

Dino

theo minh` nghi~ se~ hok sao ca dau. nhieu ng` con gai cung co so thich giong ban do', mac do` con gai cung hok phai nhu ban nghĩ đâu, bạn hãy thử đi, minh nghi ban se thich do.Lac quan len di ban:)

Hweolere

Em lên lớn học rồi nên chuyện ăn mặc của mình có thể tự quyết định được rồi. Làm những gì mình thích, mặc những gì mình đánh giá là đẹp thì chẳng có gì sai cả. Mọi người quan tâm đến tính cách của em hơn là vẻ ngoài nên cứ thoải mái đi

diquabongtoi

Có sao đâu bạn , nhưng bạn vẫn phải làm cho mình có 1 đặc điểm gì đó để người ta dễ nhận pjk bạn là gái nhé ! Đừng để tính nết của bạn tương tự con trai wá nhé !

Yeung

Đó là phong cách của bạn ...Thực ra Người nhà bạn chỉ mún con mình là 1 cô gái hiền thục nết na ....Nữ tính thui ^^

Adwr

Bạn là 1 trong số các bạn con gái" manly"..Có nghĩa là tương tự con trai.Có thể bạn thấy nó kì nhưng biết đâu nó lại làm ra (tạo) cho bạn phong cách riêng

Arryo

Xu hướng thời (gian) trang năm nay là Unisex

Nghĩa là nam có thể ăn mặc gợi cảm như nữ và nữ có thể ăn mặc bụi bặm như nam

Tớ chưa thấy ai chê được phong cách thời (gian) trang này cả , vì nó quá trả hảo và phù hợp được cả 2 giới

Nếu vì gia (nhà) đình muốn bạn ăn mặc như 1 cô gái đúng nghĩa thì bạn có thể phá cách bằng những phụ kiện nghịch ngợm như Bờm Hippy ( đang hot àh nha ) , dây nịt quần , cà vạt bản nhỏ , hay mũ New Era đội lệch , vài sợi xích nhỏ , khăn vuông thay thế thắt lưng chẳng hạn , bạn thử xem sao nhé

Các chủ đề có liên quan khác