Lần trước đã tham gia acc như vậy của bác kia và kết quả là cả acc dropbox cũng bị del. Đừng nói dữ liệu share add vào, cả dữ liệu cá nhân và tài khoản cũng bị xóa luôn. Giờ phải lập lại. Và không mạo hiểm thử nữa. vụ này có thiệt không vậy, ai xác nhận giúp đi, chứ acc đang sẵn có, mà bị xoá đi chắc chít quá

thuy_bp75

Trước đây cũng có một bạn tổ chức rồi. Bây giờ có dịp nên mình muốn mời lại mọi người . Chỉ cần thank và để mail acc dropbox ở bên dưới là xong nhé, mình sẽ check và mời ngay

Dữ liệu up lên dropbox sau khi hết 14 ngày vẫn được giữ nguyên nhé Cho em hỏi ngu! Cái này tồn tại được bao lâu, mỗi người được dùng phần dung lượng là bao nhiêu ạ?

ntthuy151

Lần trước đã tham gia acc như vậy của bác kia và kết quả là cả acc dropbox cũng bị del. Đừng nói dữ liệu share add vào, cả dữ liệu cá nhân và tài khoản cũng bị xóa luôn. Giờ phải lập lại. Và không mạo hiểm thử nữa. Xác nhận là nói liều nhé,mình có tham gia,acc đến giờ vẫn tốt,dữ liệu 1TB mà bác ấy share đến bây giờ vẫn còn

Xác nhận là nói liều nhé,mình có tham gia,acc đến giờ vẫn tốt,dữ liệu 1TB mà bác ấy share đến bây giờ vẫn còn Vậy à, vậy bạn share lại link drop box đó được không? Mình không cần add vào dropbox, chỉ cần khi nào thì mở link tải thôi. Vì acc của mình bị khóa hay sao đó. Với mail đó, đăng ký lại thì báo là đã đăng ký rồi. Nhưng vào gõ quên mật khẩu thì lại báo mail đó chưa đăng ký. Đợt đó bạn kia share mình cũng thấy nhiều bác lên nói acc bị del hay khóa. Giờ tìm lại topic đó thì đã bị xóa, mình không cách nào chứng minh được. Nhưng nếu acc bạn vẫn còn thì cho mình xin link với, tài liệu cả Tb mà, rất bổ ích.

Lập tiếp 1 acc mới toanh, đã verrify. Bác chủ xem add mình vào với. Mail: [email protected]

thankshuyendinh

Vậy à, vậy bạn share lại link drop box đó được không? Mình không cần add vào dropbox, chỉ cần khi nào thì mở link tải thôi. Vì acc của mình bị khóa hay sao đó. Với mail đó, đăng ký lại thì báo là đã đăng ký rồi. Nhưng vào gõ quên mật khẩu thì lại báo mail đó chưa đăng ký. Đợt đó bạn kia share mình cũng thấy nhiều bác lên nói acc bị del hay khóa. Giờ tìm lại topic đó thì đã bị xóa, mình không cách nào chứng minh được. Nhưng nếu acc bạn vẫn còn thì cho mình xin link với, tài liệu cả Tb mà, rất bổ ích.

Lập tiếp 1 acc mới toanh, đã verrify. Bác chủ xem add mình vào với. Mail: [email protected]

Đây,còn nguyên dữ liệu

alone_star

Đây,còn nguyên dữ liệu Bác cho em xin cái link dropbox để kéo vế ít dữ liệu với. Thanks!

vụ này có thiệt không vậy, ai xác nhận giúp đi, chứ acc đang sẵn có, mà bị xoá đi chắc chít quá Không có chuyện bị del acc nhé, lúc nào hết hạn thì bạn sẽ tự động bị loại khỏi team. Dữ liệu up lên vẫn còn nguyên

acc đó chỉ xài được 14 ngày à chủ thớt Đúng đó bạn, sau 14 ngày mình đk mới và tiếp tục mời đợt 2

Cho em hỏi ngu! Cái này tồn tại được bao lâu, mỗi người được dùng phần dung lượng là bao nhiêu ạ? Như mình nói ở trên. Còn dung lượng thì dùng chung 97.76TB trong 500 user. Vì vậy hãy thoải mái up

xuhao.bapcai

Dùng chung thế này thì dât mình up lê người khác có thấy không Dung lượng thì dùng chung còn data của ai cứ nấy.

yenbeckham

hỏi ngoài tý, bạn có làm tăng dung lượng vĩnh viễn được không? có bạn làm cho mình nhưng chỉ được 2 năm là mất, thanks!

Các chủ đề có liên quan khác