Brochan

Chả hiểu sao máy nhà mình bây giờ cứ vào game gì là bị dis, mặc dù cấu hình quá đủ, chơi toàn game nhẹ kiểu GTA auto vice city mà sao cứ vào game nó chạy hết phần giới thiệu game ( Game nào lúc vào cũng có đoạn các hình ảnh và chữ chạy ) Qua phần đấy là bị dis, mình đang dùng XP SP3, bạn nào giúp mình với, tks!!!!!!!!!!

Thunder

Nó dis thì có báo lỗi gì k ? Check thử xem card màn có sao k K báo lỗi gì cả, dis ra ngoài luôn, báo lỗi thì đã biết đường mà sửa, đằng này thì k, cứ thế ra ngoài màn hình chính, card on board 128MB hoạt động bình thường

xóa sạch sẽ game, kể cả registry, khởi động lại rồi cài, vẫn lỗi thì thử máy khác, có thể game cậu down bị lỗi, thiếu file nên không chạy được!

yo_blog

Chắc game bị lỗi rồi, hay plugin flash bị lỗi bạn à. bạn thử lại xem Sửa cái plugin flash thế nào vậy bạn???

Andrew

xóa sạch sẽ game, kể cả registry, khởi động lại rồi cài, vẫn lỗi thì thử máy khác, có thể game cậu down bị lỗi, thiếu file nên không chạy được! Mình xóa game rồi tải bản # nhưng vẫn vậy!

Eldur

chơi game hay ứng dụng nặng thì máy sẽ nóng lên ---> hiêu năng giảm đi ----> không tải nổi game & ứng dụng nữa ---> tắt máy or dis

Chozai

chơi game hay ứng dụng nặng thì máy sẽ nóng lên ---> hiêu năng giảm đi ----> không tải nổi game & ứng dụng nữa ---> tắt máy or dis Cái này thì nhầm rồi bạn ak, máy nhà mình quá đủ để chơi mấy game nhẹ như GTA auto city, mà máy cũng k chạy ứng dụng nào #, trc đây 1 GB ram còn chiến ầm ầm, bây giờ nâng lên 3Gb thì lại sinh bệnh

vic_ko0l

bạn có dùng card màn hình ko???

nếu không thì bạn thử cài lại driver card màn hình xem

tnqnt_tnqnt

Máy nhà mình k dùng card lâu ngày rồi thì máy cũng yếu đi thấy rõ. máy của t cách đây 1 năm chơi prototype default setting mượt ngon lành, đến bh thì chơi CF thôi cũng bị tụt FPS @@"

baby_hettien

lâu ngày rồi thì máy cũng yếu đi thấy rõ. máy của t cách đây 1 năm chơi prototype default setting mượt ngon lành, đến bh thì chơi CF thôi cũng bị tụt FPS @@" Nhưng vice city máy siêu cùi cũng chiến ngon mà

Dyfed

Chắc là bạn nâng Ram cao quá nên máy bị thế. Hồi trước mình cũng bị như thế, nâng cấp Ram mạnh là máy chạy không được.

dthung_2000

Chắc là bạn nâng Ram cao quá nên máy bị thế. Hồi trước mình cũng bị như thế, nâng cấp Ram mạnh là máy chạy không được. Thế chả lẽ giờ tháo ram ra hả bạn????

cocomc09

Bạn nên đến chỗ nâng cấp xin cài đặt lại Ram và lấy tiền lại. Mình mua Ram về tự nâng cấp mà bạn

Các chủ đề có liên quan khác