crazyjack_tsd

Hình như dùng mạng bóp giờ viettel để qua chế độ 2g thì phải , mình thấy nhiều lúc sóng cứ bị chập từ HSPA -> EDGE (hay UMTS) -> lát sau lại HSPA .

Hack cũng chán lắm bạn à . Tầm từ buổi trưa -> ban đêm hack nhưng mà mạng cứ bị đơ . Chơi garena host room cắm 1 tiếng mà không ai thấy vào . Toàn nhìn thấy bọn nó : X chả hiểu vì sao

Giờ toàn phải ban đêm đến buổi sáng may ra mạng nó còn cho lên 3G , nhưng mà giờ này chắc ngủ gật trên bàn luôn rồi ấy chứ chờ được mấy phút .

Nói chung là Haizzzzzzzz............. Bác này nói đúng rùi đó, của mềnh cũng vậy nè
Hôm nay test tất cả các cách mình biết (kể cả thủ công nhá!) đều không thành công, huhuhu. Chuyển sang Vina hay Mobi dùng thui >.<

leekireong

mình bóp theo thủ công tốc độ không được max nhưng cũng tầm 500kbs . chậm quá cơ không xem được phim

mình bóp theo thủ công tốc độ không được max nhưng cũng tầm 500kbs . chậm quá cơ không xem được phim Hình như giờ hack thủ công chuyển sang chỉ GSM -> Dial up -> Ưu tiên UMST được speed download 512 kbps thì phải , mình test mấy khu vực nhưng mà chỗ nào hack được kiểu này là mạng max được có thế .

Giờ đang dùng kiểu thủ công bên Froce 5 mạng khu vực mình max lên luôn 6mbps . Mỗi tội chơi garena thì host chả thấy đâu

Vừa nãy goi lên tổng đài định quạt cho tụi nó một trận, mà em nó bắt mềnh phải đọc số seri SIM cho iem nó kiểm tra thông tin.

Mie, nó mà kiểm tra thì nó khóa sim chắc cú luôn. Ngày nào chả chục GB film HD hở giời

Em nó nêu ra mấy lý do có thể làm tốc độ mạng chậm nhưng chả thấy có "tốc độ thấp hơn" là 128kbps cả

Nản toàn tập với Viettel nhá.

hocdesong10ckd3

chuẩn rồi. Tớ ở Hà Nội cả 2 tool lẫn thủ công đều bị fix rồi. cứ chuyển từ EDGE sang HSPA là y như rằng disconnect. vãi viettel

chuẩn rồi. Tớ ở Hà Nội cả 2 tool lẫn thủ công đều bị fix rồi. cứ chuyển từ EDGE sang HSPA là y như rằng disconnect. vãi viettel Chuẩn rồi tớ cũng bị giống bạn

cách thủ công từ 2G sang 3G là bị disconnect ngay sau đó tự connect lại

Haiz

Không còn cách

Chuchip

sax mình dùng mf190s phiên bản auto vs hack sao cứ một cặp lại rớt mạng là sao aj bít chỉ m vs

nhoc_ngoc1909

Hình như giờ hack thủ công chuyển sang chỉ GSM -> Dial up -> Ưu tiên UMST được speed download 512 kbps thì phải , mình test mấy khu vực nhưng mà chỗ nào hack được kiểu này là mạng max được có thế .

Giờ đang dùng kiểu thủ công bên Froce 5 mạng khu vực mình max lên luôn 6mbps . Mỗi tội chơi garena thì host chả thấy đâu inbox chỉ tui cách thủ công của Froce 5 đi ông

phat_hung

Hình như giờ hack thủ công chuyển sang chỉ GSM -> Dial up -> Ưu tiên UMST được speed download 512 kbps thì phải , mình test mấy khu vực nhưng mà chỗ nào hack được kiểu này là mạng max được có thế .

Giờ đang dùng kiểu thủ công bên Froce 5 mạng khu vực mình max lên luôn 6mbps . Mỗi tội chơi garena thì host chả thấy đâu bác chỉ em với zzz mạng em như bác này e173eu

Của bạn là MF190s thì phải, dùng tool MF190s Dashboard đấy bạn, mình hack thành công, tải MV trên Youtube về cứ 800KB/s kéo về, cũng có lúc lên lúc xuống tèn tèn, có hồi nó đẩy lên 1,2 MB có khi xuống 20KB,....tuỳ lúc, tuỳ sóng bạn à

mymymyeva

phamloc120893 có cách nào hack cko e173 eu-1 kô . share inbox tui vs

chứ thủ công h có mỗi 500kbs thui không kéo film về xem được chán

thuynguyen_bmt

phamloc120893 có cách nào hack cko e173 eu-1 kô . share inbox tui vs

chứ thủ công h có mỗi 500kbs thui không kéo film về xem được chán bác dùng cách gì mà 500kps...nhà em kéo từ idm về có 15kps chỉ em với

cái của mình là E1750. mà dạo này, sóng cũng là HSPA mà lúc nào cũng chỉ 150kbps.

Mọi người có cách nào hông? chỉ cho mình vs.

Các chủ đề có liên quan khác