hen_xui

Chào mọi người, không hiểu sao mình không có đăng kí dùng thử giao diện mới ( Newsfeed ) mà nó lại tự đông chuyển sang.

Về cơ bản mình tháy nó đẹp hơn, nhưng mỗi tội là mất đi cái khung nhỏ nhỏ bên góc phải ý để theo dõi xem mn đag làm gì ý .

Giờ mình muốn quay trở lại giao diện timeline trc đây quá mà không biết làm sao... pro nào biết chỉ giúp mình với .. , hay nếu biết cách thiết lập giao diện newsfeed này có thêm cái khung nhỏ nhỏ kia cũng được ... , híc...

lamvietphap

bạn cài lại windows thử xem.... Vãi cả tư vấn.

Cái này hình như chưa có cách nào đâu bạn nhé. Chịu khó dùng thôi bạn ạ.

stoplove_over

mình cũng bị giống bạn này. Tạm thời phải dùng thôi. FB muốn chúng là những con chuột bạch đầu tiên và không cho chúng ta quay lại đâu Giao diện này thiết lập theo TK. không liên quan gì đến việc cài windows nhé

HÌ... mình mới tìm ra cách khắc phục là các bạn chuyển qua dùng Opera Browser thì nó sẽ trở lại giao diện cũ

Hì trong lúc hóng cách khắc phục thì xài tạm cái này cũng dc

Obrien

bạn click vào mũi tên phần thiết lập tài khoản,có dòng chữ chuyển về giao diện cũ,click vào đó là ok

bạn click vào mũi tên phần thiết lập tài khoản,có dòng chữ chuyển về giao diện cũ,click vào đó là ok làm gì có dòng chuyển về giao diện cũ

t.lengoctu

vô tuỳ chình và điều khiển google chrome -> công cụ -> tiện ích mở rộng -> vô xoá newsfeed là xong

Trevyn

vô tuỳ chình và điều khiển google chrome -> công cụ -> tiện ích mở rộng -> vô xoá newsfeed là xong nhưng mà của em làm gì có tiện ích nào hở bác

traigiau_91

Là như vầy.

Bác nào bị giao diện mới là do đang dùng ngôn ngữ mặc định trong facebook là English( US). các bạn chỉ cần chuyển về giao diện tiếng Việt là hết thôi. Vì facebook áp dụng gói cập nhật Newsfeed cho ngôn ngũ là English thôi.

Hết

long_pham982

nói chơi thôi, chứ em chuyễn Ngôn Ngữ mặc định trong facebook, cái nó quay về như củ, hk biết giải thích sao nữa, mà mừng lắm.

truongboy_kute

Dùng đủ mọi cách, Opera nghe bác kia nói thì dùng được 3 tuần, đến hôm nay thì mở Opera nó đã cập nhật giao diện mới, nói chung là news feed mới cực kỳ khó chịu, load chậm như rùa bò, dù máy mình core i5....trc bị vố dùng thử trên Chrome, đã chán lắm rồi... các bạn có cao kiến gì ko...?

Các chủ đề có liên quan khác