Huw

tui mới quen bạn gái 3 tháng nhưng bạn gái tui nói bạn thân tui quan tọng hơn cô ấy mà người chủ động yêu cô ấy vẫn là Cỗ, và người chủ động chia tay cũng là Cô ấy chính bạn ấy vừa phản bội tui bây giờ cổ đang đến một cuộc tình mới mà tui lớn hơn cô ấy 2 tuổi tui sinh năm 1993 bạn ấy 1995 mà bây giờ cô ấy thấy tui khác như lúc trước cô ấy gian xinh quỳ xuống trước mặt tui xin tui tha thứ và quay lại tui bây giờ tui phãi làm sao tức lắm

Obrien

tưởng đâu lớn tuổi rùi ai ngờ đâu mới có mưới mấy tuổi mà yêu chỉ cho khổ vậy chèn, e sợ học hành đi sao này lớn rùi hả yêu ....

Yeung

Em ơi tuổi còn nhỏ yêu sớm quá bất tốt đâu. Lo học tốt đi cưng

Kenrick

0.^^.0 Chao ban ,Hjc day that la mot cuoc tjnh gay ro..But nhjeu nguyen nhan lam cho chung ta ,,,gọj la chở mặt " you cung can phaj thcam cho co ta .., cho du co ta cung o phan khong phảj,Neu khong tjen trjen tot tro lạ thj you va co ta cung tro thanh mot ngụo ban ma you xem nhu moj gap lan dau/ không co; ji ban tam ..,cuoc song ma'..Dã lạ you cung con tre,,.phaj chu tam vao vjec hoc ..,you need beljve me..

Sully

bình tĩnh lại đi nà gõ wá troy không hỉu j` nỗi lun. Cụ thể bây h bạn khác như lúc trước là sao, "bây giờ cổ đang đến một cuộc tình mới mà tui lớn hơn cô ấy 2 tuổi tui sinh năm 1993 bạn ấy 1995" có nghĩa là bạn có ng` iu sinh 1995 fải ko? (đọc ná thở lun!) Bạn gái cũ chia tay bạn hay là fản bội bạn (2 cái nì nghĩa trả toàn khác nhau)

Mình tưởg là chuyện bạn gái cũ wỳ dưới chân mog way lại là bõ tức chớ sao lại tức thêm nữa nhỉ? Việc này nghe hơi lạ, mình chưa chứg kiến lần nào nên không hình dug nỗi có ng` con gái wỳ dưới chân trai cầu tình cảm.

Haha! Tình yêu đâu fải là thứ van xin là có! Nó cũg không đơn jản gói gọn là wen rồi đá nhau rồi sóc rồi tức, còn nhìu thứ bão táp ghê gớm hơn nữa nhen. Tình như chiến trườg ấy, sợ wá. Bạn cứ thog thả mà chiến đấu tiếp nhen.

Ngày zui ^^

Dano

híc mình cũng sn 93 nè nhỏ thía lo học đi bạn love sớm làm j cho mệt hử haha riêng mình thì không thix mấy con trai đây mình chỉ yêu thần tượng ở hàn quốc thui nói chung là kiêu lém hjhj bạn love sớm muốn có vợ seo thui đi lo mà học sau này có nghề vừa rùi lớn lên hãy nghĩ tới ha

Các chủ đề có liên quan khác