Phải nói là clip này coi mà em không nhịn được cười, làm nhớ lại cái thời quay băng xem phim chưởng với trùm mền đọc cô giáo Thảo dễ sợ. Nói gì thì nói công nghệ cũng đã ảnh hưởng quá nhiều đến chúng ta hiện nay và đây là một clip khá hay về điều đó nên em share cho anh em cùng coi cho vui

minhphuong_1302

clip coi vui vãi cười xoắn cả ruột

cái khúc cô giáo thảo hình như là chức năng phân quyền của LG L4II thì phãi em cũng đang tia em L4II này, cơ mà vẫn tham khảo thêm ý kiến, bác nào đã dùng em nó rùi thì cho em vài ý kiến tham khảo trước khi chọn mua em nó với !

dreamless_1208

em cũng đang tia em L4II này, cơ mà vẫn tham khảo thêm ý kiến, bác nào đã dùng em nó rùi thì cho em vài ý kiến tham khảo trước khi chọn mua em nó với ! Giá : tầm 3 chai

cấu hình :

Màn hình: HVGA, 3.8", 480 x 320 pixelsCPU: Solo-core 1 GHz, RAM: 512 MBHệ điều hành: Android 4.1.2 (Jelly Bean)SIM: 1 SimCamera: 3.0 MP, Quay phim VGABộ nhớ trong: 4 GBThẻ nhớ ngoài đến: 32 GBDung lượng pin: 1700 mAh

chức năng nổi bật : chụp hình bằng giọng nói, có cả phiên bản 2 sim 2 sóng, thêm được chức năng phân quyền guestmode

Nói chung với giá gần 3 chai mà đầy đủ chức năng thế thì quá hợp lệ rồi!

hoanganh_vu

cái khúc cô giáo thảo hình như là chức năng phân quyền của LG L4II thì phãi nó đấy chứ còn gì nữa, dòng L II của LG thì khỏi nói giá rẻ đầy đủ chức năng, em đang tia con L9 II mà chưa thấy tăm hơi đâu

congchua_cin

Phải nói là clip này coi mà em không nhịn được cười, làm nhớ lại cái thời quay băng xem phim chưởng với trùm mền đọc cô giáo Thảo dễ sợ. Nói gì thì nói công nghệ cũng đã ảnh hưởng quá nhiều đến chúng ta hiện nay và đây là một clip khá hay về điều đó nên em share cho anh em cùng coi cho vui
Đang ăn... coi cảnh tụi nó đi WC nghe toẹt toẹt mà bỏ ăn luôn >_<

hien_dung

Đang ăn... coi cảnh tụi nó đi WC nghe toẹt toẹt mà bỏ ăn luôn >_< Khoái cảnh đó, nhớ hồi nhỏ toàn thế. Leo lên trạng cây và............. hé hé :x

Khoái cảnh đó, nhớ hồi nhỏ toàn thế. Leo lên trạng cây và............. hé hé :x Đọc cmt của bác bỏ mẹ gói mì đêm khuya của

glasspainting16

Nhóm của Phở làm clip hay quá, tếu cái lúc Phở coi cô giáo Thảo may mà có guest mode cứu không bà già thịt Phở rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Các yếu tố ảnh hưởng tới sự sẵn lòng chi trả cho dịch vụ quản lý vận hành chung cư trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng Luận văn Kinh tế 0
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
D Ảnh hưởng của các yếu tố chất lượng dịch vụ đến sự hài lòng của khách hàng tại trung tâm mua sắm Aeon Mall Bình Dương Quản trị Chiến Lược 0
D Phân tích các yếu tố ảnh hưởng đến sự tuân thủ an toàn thực phẩm và các khuyến cáo cho chuỗi cung ứng thủy sản tại Việt Nam Ngoại ngữ 0
D Ảnh hưởng áp lực nước lỗ rỗng đối với sự ổn định của đập đất được đắp bằng đất loại sét có tính trương nở Nông Lâm Thủy sản 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến sự hài lòng của khách hàng đối với hoạt động cho vay khách hàng cá nhân của ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam Luận văn Kinh tế 2
D Tính độc lập của kiểm toán viên và sự ảnh hưởng đến chất lượng kiểm toán Luận văn Kinh tế 0
D nhân tố ảnh hưởng đến sự gắn bó của người lao động có trình độ từ đại học trở lên trong các doanh nghiệp ở thành phố cần thơ Luận văn Kinh tế 0
D Sự hài lòng đối với công việc của nhân viên Y tế và một số yếu tố ảnh hưởng tại bệnh viện Đa khoa Khu vực huyện Tiểu Cần, tỉnh Trà Vinh năm 2020 Y dược 1

Các chủ đề có liên quan khác