Stanwick

làm những nghề đấy cần nhiều quần áo đẹp vậy ng ta sẽ chu cấp cho mình hay phải bỏ trước túi ra mua ?

nghe_an

Khi bạn được ký hợp cùng bạn đâu được quyền mặc áo quần theo sở thích của bạn , tất cả là do stylist của người ký hợp cùng với bạn ( bạn phải mặc theo ý của họ , vd : đồ công sở , đầm dự tiệc , đồ bơi , underwear .... dzĩ nhiên khi ký hợp cùng thì họ phải thương thảo với bạn về vấn đề đó trước khi ký hợp cùng , tất cả đồ trên người Model là của người ký hợp cùng với bạn , có những công ty họ tặng luôn cho bạn những trang phục sau khi chụp hình để đăng báo ) . Thân ! Nguyễn Thiên salon 349 Huỳnh Văn Bánh F11 , QPN , HCM , Tell 0918 136 379 . Nguyễn Thiên được báo Thế Giới Văn Hóa bình chọn là 1 trong 9 nhà làm ra (tạo) mẫu hàng đầu tại TPHCM . khi các bạn đăng ký du học tại các nước ÚC , MỸ , Ý . Về ngành làm đẹp ( Tóc & Trang điểm ) , nếu các bạn tự túc đăng ký để học thì các bạn phải mất toàn bộ thời (gian) gian ( thí dụ 3 năm xong chương trình ) nhưng khi các bạn đăng ký Từ ngày 16 > 26 / 07 / 2009 tại salon Nguyễn Thiên 349 Huỳnh Văn Bánh f11 QPN Tell : 0918 136 379 , các bạn sẻ có được chứng chỉ học liên thông tại trường Pivot Point ở các nước ÚC , MỸ , Ý . Mọi rõ hơn vui lòng liên lạc tại dc trên

Chứng chỉ học liên thông do trường Pivot Point cấp các bạn có thể vào google hay bing để tìm hiểu về Pivot Point nhé , thời (gian) gian đăng ký chỉ có 10 ngày ( có được chứng chỉ do trường Pivot Point cấp tại salon NT 400$ ) www.pivot-point.edu.au hay www.pivot-point.com

Manasseh

Cái đó nên phải quy định rõ khi lập hợp cùng làm chuyện giữa hai bên bạn à.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
X Microsoft "làm khó" Google, muốn giữ người dùng ở lại với Bing và Edge InterNet 0
L Thưa bác sĩ, người đàn ông hoặc đàn bà phải làm thế nào nếu như một người muốn được giao hợp, còn ng Sức khỏe sinh sản 0
I Hầu hết người Việt không muốn smartphone làm riêng cho người Việt? Hỏi đáp về thiết bị di động 0
B T muốn hỏi học kinh tế ngoại thương ra làm gì, nó có phù hợp với người ít nói, hướng nội không và nế Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
T Địa điểm có nhiều người nước ngoài hoặc công việc làm thêm (HCM) mình muốn trau dồi khả năng giao ti Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Tôi muốn tìm những người bạn có cùng chí hướng làm giàu để cùng nhau hợp tác kinh doanh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
L Mình muốn biết cách làm sô-cô-la , làm ơn chỉ mình cách làm cụ thể nha > Cám ơn mọi người rất nhiều Ẩm thực 0
G Muốn biết địa chỉ IP của người khác đang chat vói mình thì làm ntn ? Hỏi đáp Tin học 0
V Dùng mạng nội bộ wifi mà ko muốn người khác vào máy mình thì làm thế nào ạ ? Hỏi đáp Tin học 0
D Chị họ của tôi muốn đi xuất khẩu làm người giúp việc. Thu nhập bao nhiêu? Chi phí môi giới thế nào? Việc làm 0

Các chủ đề có liên quan khác