Julien

Aj biết cách sửa cái này k mấy hôm trước mình vao facebook vẫn thấy bình thường tự nhiên hôm nay laị bi như thế này

minh dung mang d-com cua viettel

khinhnguoi.info

dùng ultrasuft thì nó load rất chậm, bạn thử thay đổi DNS thử xem thế nào. không được thì bạn chụp lại cái hình rõ hơn xíu cho anh em xem với .

Thân !

anhct84

ko phải bị chặn đâu bạn ạ, cái này là thay đổi cấu hình fb (hình như vậy). còn sửa thì mình không biết

truclinh2210

Hơ,chỉnh lại thời gian của máy cho chính xác.Mấy bố ở trên không biết đừng xí xớn xui dại người ta.

Bảo đảm bạn chỉnh lại thời gian chính xác là được.

Cenon

Hơ,chỉnh lại thời gian của máy cho chính xác.Mấy bố ở trên không biết đừng xí xớn xui dại người ta.

Bảo đảm bạn chỉnh lại thời gian chính xác là được. Đúng roài đó, nhìn ảnh rõ ràng là đã vào được face thì cứ kêu ngta đổi DNS vs ultrasuft là sao !

Chỉ là học hỏi linh nghiệm với nhau thuk các bạn ạ. đâu cần thiết phải ném đá như vậy đâu ta... nghề dạy nghề mà... chưa chắc các bạn đã biết nhiều hơn người khác....Núi này cao còn có núi khác cao hơn mà... góp ý thuk chứ không có ý gì. Thông cảm...

Bảo đảm bạn chỉnh lại thời gian chính xác là được. giỏi nhỉ,đoán chính xác luôn

thật sự thì u sai hoàn toàn nhé,mình ucngx là người dùng 3g viettel đây,lỗi này do mạng không được phép truy cập https nên không hiển thị hết nội dung

chủ thớt vào setting chỉnh lại duyệt web bỏ tick ở ô duyệt web ở chế độ ăn toàn https+vào bằng trang

hay bạn có thể dùng steathy của chrome

ceotre

giỏi nhỉ,đoán chính xác luôn

thật sự thì u sai hoàn toàn nhé,mình ucngx là người dùng 3g viettel đây,lỗi này do mạng không được phép truy cập https nên không hiển thị hết nội dung

chủ thớt vào setting chỉnh lại duyệt web bỏ tick ở ô duyệt web ở chế độ ăn toàn https+vào bằng trang

hay bạn có thể dùng steathy của chrome 1 người Dùng Dcom suốt 2 tuần rồi đây thánh ạ.Thánh k tin thì đặt sai giờ vs ngày tháng chậm 1 năm là biết liền.

Người ta đang dùg bình thường mới bị như thế gần như là hết Pin Cmos nên Bios sai thời gian.Nếu có bị đã bị từ mấy năm rồi ạ.

Chỉ là học hỏi linh nghiệm với nhau thuk các bạn ạ. đâu cần thiết phải ném đá như vậy đâu ta... nghề dạy nghề mà... chưa chắc các bạn đã biết nhiều hơn người khác....Núi này cao còn có núi khác cao hơn mà... góp ý thuk chứ không có ý gì. Thông cảm... có nhiều người như bác thì đỡ biết mấy!

Cyneleah

Bảo đảm bạn chỉnh lại thời gian chính xác là được. xuất hiện thêm 1 thánh phán trên VNZ ! Mình dùng 3G suốt mấy năm nay, ngày giờ chẳng bao giờ bị sai mà còn thường xuyên bị lỗi như của chủ thớt ở trên, không hiểu bạn lấy gì đảm bảo cho cách của bạn là đúng 100%? Sai ngày giờ nó hiện ra cái trang thông báo lỗi SSL bấm Continue là lại OK

nuthancupid

xuất hiện thêm 1 thánh phán trên VNZ ! Mình dùng 3G suốt mấy năm nay, ngày giờ chẳng bao giờ bị sai mà còn thường xuyên bị lỗi như của chủ thớt ở trên, không hiểu bạn lấy gì đảm bảo cho cách của bạn là đúng 100%? Sai ngày giờ nó hiện ra cái trang thông báo lỗi SSL bấm Continue là lại OK Vâng,Siêu Thánh ạ.Có mình thánh có Dcom thôi đấy.Siêu Thánh mà Continue được để nó hiện full Facebook thì Thánh này đi bằng đầu.

Không biết xin đừng phán bừa.Ngứa lỗ tai.Trường hợp này Thánh này đã gặp rất nhiều rồi.Siêu Thánh cho cái lời giải thích lí do lỗi thuyết phục đi để Thánh mang máy của mình với khách ra Test cái.

ceotre

cái này lúc mạng chậm quá cũng bị, kể cả ngày tháng đúng. còn vụ ngày giờ sai e chưa thử. mỗi lần bị thì dùng anonymousX . đợi 1 thời gian sau là lại vào bình thường thôi.

Vâng,Siêu Thánh ạ.Có mình thánh có Dcom thôi đấy.Siêu Thánh mà Continue được để nó hiện full Facebook thì Thánh này đi bằng đầu.

Không biết xin đừng phán bừa.Ngứa lỗ tai.Trường hợp này Thánh này đã gặp rất nhiều rồi.Siêu Thánh cho cái lời giải thích lí do lỗi thuyết phục đi để Thánh mang máy của mình với khách ra Test cái. vãi thánh! Phong cách ăn nói rất trẻ châu

Các chủ đề có liên quan khác