lelien123

Hôm nay mình tải phim Nữ Đặc Công X về để đổi đuôi avi đem ra tivi xem cho sướng. Nhưng ôi thôi, sao Format Factory bị sao thế này?

Nó chỉ đổi đuôi cái phần quảng cáo đầu phim (có 9 giây), cái quảng cáo Kies ấy, còn lại phim đằng sau quảng cáo nó không đổi. Mình đã thử lại nhiều lần và giới hạn thời gian sau quảng cáo nhưng vẫn thế, chỉnh hoài không được, vậy mà cái MKP vẫn chạy vù vù qua cái quảng cấo ấy.

Xin mời các cao nhân cho ý kiến!

nhung48hb

mình dow tập 8 hết 216MB, tập 9 cũng gần chừng ấy. Mà quan trọng là cả 2 tập đều bị như thế cả!

Norval

Format Factory hay bị lỗi khi convert video chất lượng cao hay có độ dài hơn 15 phút lắm. Cái này chỉ nên dùng convert Audio thôi, còn conver video thì nên dùng Aiseesoft Total Video Converter, tốt hơn rất nhiều

Không phải, chỉ có 2 tập này à, mình nghi ngờ cái video đó. mấy lần trước mình cũng chuyển phim cắm tivi coi đâu việc gì, dow phim bm tấn gần 2 tiếng chuyển đuôi vẫn bình thường. chỉ có 2 tập này bị vậy.

love.dandelion

Hức, các bác nói sao ấy chứ, tập 8 không chuyên được, thôi để em dow ở sever khác vậy!