yumi.hq_blog

Hôm nay mình ra quán nét mạng cáp quang VNPT 30Mbps. Upload cái Video 720p mới làm bằng proshow hơn 500MB thì nó chậm như rùa ấy. tốc độ upload ở các trang khác như Fshare, Upfile.... rất nhanh. trước mình up lên youtube thấy cũng rất nhanh, không biết bị sao nữa, hay là do mạng VNPT nhỉ? ai biết cách nào upload max speed không ???

Dùng DNS gì bạn? google 8.8.8.8 | 8.8.4.4 hả? liệu có được ko? VNPT thì khuyên dùng

208.67.222.222

208.67.220.220

trangsophia85

đưa link fshare hay up.4share đây mình up qua youtube cho, nhà có cáp quang mà Tiếc là hôm đó dùng acc fshare vip của người khác up nên là bị xóa mất file rùi, up được 1 cái lên vimeo nhưng bị resize,bác down về rùi up thử xem tốc độ thế nào nhé:

360_123

Tiếc là hôm đó dùng acc fshare vip của người khác up nên là bị xóa mất file rùi, up được 1 cái lên vimeo nhưng bị resize,bác down về rùi up thử xem tốc độ thế nào nhé:

Fshare với 4share mình tải trung bình 5M/s, link bạn đưa chỉ được 200k, bao giờ mới xong

Ryley

Fshare với 4share mình tải trung bình 5M/s, link bạn đưa chỉ được 200k, bao giờ mới xong vậy thì khó nhỉ, upfile down chậm vậy sao! fshare thì không được up quá 500MB

Hweolere

Mới được 1video, còn 1 video nữa

vào đó để lấy video nhé

trang_su

Cái này phải ko?

Đúng cái này rùi nhưng "Đây là Video riêng tư" - Lời từ Youtube

Girl_Lonely

Up xong rồi đó, mỗi video mất hơn 1g OK, thanks bác nhiều nhé ! vậy là đúng Youtube có vấn đề rùi chứ mạng cáp quang mà sao lại up chậm vậy được !!!

Các chủ đề có liên quan khác