Thy_Thy

Anh /chị nào cho em hỏi máy em giờ chỉ lên được mạng tất cả các ứng dụng khác như đọc file PDF winrar vào yahoo unikey tất cả các chương trình khác đều không được. Em không biết máy bị ntn. Anh/chị nào chỉ em cách khắc phục với

Các ứng dụng khác mỡ không được thì có hiện lên bảng thông báo gì không?

Nếu có bạn chụt lại post lên cho mấy bác kia giúp đỡ chứ hỏi thế thì cha thằng giáo sư cũng chịu!

kyniem_12a8

Anh /chị nào cho em hỏi máy em giờ chỉ lên được mạng tất cả các ứng dụng khác như đọc file PDF winrar vào yahoo unikey tất cả các chương trình khác đều không được. Em không biết máy bị ntn. Anh/chị nào chỉ em cách khắc phục với Máy em đã bị virut tấn công rồi em nhé. Em chuẩn bị tinh thần cài lại máy là vừa.

Anh /chị nào cho em hỏi máy em giờ chỉ lên được mạng tất cả các ứng dụng khác như đọc file PDF winrar vào yahoo unikey tất cả các chương trình khác đều không được. Em không biết máy bị ntn. Anh/chị nào chỉ em cách khắc phục với em kiếm chương trình quét virus như kis về cài rùi scan thử đi, không được hã cài lại máy

thuyvanphan

Đã không chạy được mấy cái cơ bản như unikey thì virut nó đã inject khắp nơi rồi. Ly nước đổ ra có lấy khăn thấm hút lại rồi vắt vào ly cũng khó mà đầy... hay có đầy thì cũng là nước bẩn.

Theo nguyên tắc ở sạch mình khuyên bạn nếu không có gì quý giá trong ổ C thì cài lại máy đi. Thân

Các chủ đề có liên quan khác