Derek

Theo mình biết thì các loại USB 3G Fast Connet của Mobifone đều xài được 3 sim ba mạng mà không cần cờ rắc hay bẻ khóa, mình định mua và đang băn khoăn giữa 2 con E173u-1 và con MF190S nên muốn hỏi lại là con MF190S xài được 3 sim 3 mạng bình thường không ? Bạn nào đã và đang xài tư vấn với. Xin Thank các bạn.

Hình:

EU 173u-1

MF190S

spucsuct_218

Xài 3 mạng tốt nhé bạn, mình đang xài nè. Mà em nó là MF190, còn MF190s là của viettel

noinho_khongten

Có 2 loại nhé, bạn nhìn lại trên vỏ nhé: MF190 và Mf190S. Hiện tại thì cả 2 con unlock đều dùng được 3 mạng, nhưng con MF190 thì unlock bằng phần mềm dễ hơn, ăn ngay. Còn con Mf190S của VT thì phải unlock cả mềm và cứng >> Vote cho MF190

Có 2 loại nhé, bạn nhìn lại trên vỏ nhé: MF190 và Mf190S. Hiện tại thì cả 2 con unlock đều dùng được 3 mạng, nhưng con MF190 thì unlock bằng phần mềm dễ hơn, ăn ngay. Còn con Mf190S của VT thì phải unlock cả mềm và cứng >> Vote cho MF190 Unlock = phần mềm là ntn vậy bạn? Mình cắm sim viettel hay vina vào xài ngay, có bị gì đâu

greenleaves16

Của mình là mf190 của Vina thì phải can thiệp bằng phần mềm, có lẽ của mobi thì free

som_mai

E173 thì sài được cả 3 mạng. MF190 thì mình hok biết.

Theo mình nên chọn MF190, có nhiều tool và dễ phá phách hơn

manhphamvn

quá hay, Thank các pro nhé, nghe đồn con E303 là xài thẳng luôn không cna62 làm thêm gì hết thì phải

penu_iuanh

MF190 dùng 3 mạng MF190S phải unlock bằng firware + hàn IC còn E173Eu-1 của viettel sản xuất năm 2011 thì unlock bằng dc -unlocker còn năm 2012+2013 thì bó tay thôi

qthai_drt

các bạn đừng ham rẻ mà mua bên ngoài chất lượng kém lắm sóng yếu và chập chờn

qthai_drt

quá hay, Thank các pro nhé, nghe đồn con E303 là xài thẳng luôn không cna62 làm thêm gì hết thì phải Con này hok có nhiều tool đâu nhé. Chọn con nào có nhiều tool mà mua bạn ạ.

Willesone

MF190s = MF190 + Security. Nên phải unlock phân cứng nữa mới dùng được nhiều mạng

longhaihqdl

quá hay, Thank các pro nhé, nghe đồn con E303 là xài thẳng luôn không cna62 làm thêm gì hết thì phải con 303 mobi không cần unlock( mình đang dùng ) mà hình như mobi nó k ra loại nnawuawx thì phải , chỉ mua bên trung tâm điện máy thôi

Con này hok có nhiều tool đâu nhé. Chọn con nào có nhiều tool mà mua bạn ạ. 2 thằng đều dùng dk 3 mạng, 1 thằng dùng thẳng luôn, 1 thằng phải unlock nhưng lại có ít tool để nghịch hơn, vậy nên mua cái nào trời.

Các chủ đề có liên quan khác