Bornbazine

Mình rất thích mặc váy, nhất là những kiểu váy dễ thương,trẻ trung như các kiểu váy hở vai.Nhưng từ trước jờ vẫn chưa bao giờ dám mặc.Hiện nay tớ đang thích một người, anh ấy nói rất thích con gái mặc váy mà đặc biệt là muốn trông thấy tớ mặc váy, chắc sẽ rất dễ thương.(vì ngoại hình của tớ cũng bất tệ, trắng trẻo, xinh xan.hihi).Tớ cũng rất muốn có điều chưa bao giờ dám mặc là vì vai của tớ tuy trắng nhưng lại có một lớp lông, tuy bất dày nhưng cũng rất xấu, hơn nữa vai tớ còn có vết thâm do sẹo nữa.Jờ tớ đang rất đau dầu.Vết thâm có thể đắp mặt nạ hay dùng kem dữong, muối chứ lông ở vai thì làm sao mà tẩy dc, đâu có giông lông ở chân.Mà bất lẽ tớ phải ra mỹ viện tẩy lông ỏ vai ah?Nếu thế, giá thành khoảng bao nhiêu?Mọi người ơi, giúp tớ với!

Thank tất cả người nhiều lắm!

Oidhche

hi ban,

Ha hay di spa o Míss spa 563 tran hung dao,p.cau kho,quan 1 de waxing lam, co 2 loai waxing la wax nong va wax lanh nhung that ra wax nong thi sach hon va tuy noi la nong chu chi am am thoi,muc do nong chiu dc.qua trinh wax nhu thu nay ne : dau tien ky thuat vien de mot dung dich sen set(giong nhu sap den cay) len vung da can wa x.doi cho den hoi kho mat sap ho dung mieng vai trang de len mat sap roi giat nhanh nguoc chieu long,cung hoi dau ti ti nhung ktvien ho chuyen nghiep lam lam rat nhanh nen kg thay dau roi ho thoa len vung da mot it nuoc toner lam se khit lo chan long va lam diu da.Ngoai ra Miss spa co ban mot bo may wax mini de khach kg co thoi gian den spa dem ve nha tu su dung,1 bo co day du cuc sap to,o may cam dien,chai nuoc hoa hong,giay vai wa x...co the su dung hon 1 nam moi het gia (nhà) khoang 1,2tr. Neu co dieu kien thi ban dung phuong phap triet long vinh vien,vua dep da vua do mat thoi gian.De xoa vet tham seo ban nen thoa dung dich vitamin lam trang tai nha(khoang 420.000d/lo) neu muon co ket qua nhanh chong thi nen ket hop dieu tri bang may anh sang sinh hoc tai my vien (Hấp thụ melanin để giảm thâm đen bằng công nghệ anh sang: công nghệ này là sự kết hợp giữa sóng IPL và RF, có tiềm năng hấp thụ hắc tố trên da, giúp da sáng hơn. Đồng thời (gian) năng lượng của ánh sáng có thể đi sâu vào lớp màng đáy của tế bào da, giúp da tái làm ra (tạo) tốt nhất. Chính công dụng này vừa làm nông phần lỗ chân lông thô và to, khắc phục tình trạng vết thâm sẹo một cách hiệu quả nhất) .Ban co the den Miss spa o 563 Tran Hung Dao,phuong cau kho,quan 1 de duoc soi da va tu van cach cham soc da mien phi.Ban goi so 08-39202648 hoac tham khao them tai www.thammyvienmissspa.com

Chadburne

Bạn ơi bạn vào topic của mình nha , sẽ giúp ích dc cho bạn đó chắc chắn luôn

Cung cấp Sản phẩm NHUỘM LÔNG ( làm màu lông cùng với màu da sau 5GIAY , xóa mờ VẾT THÂM , ĐỐM ĐEN , xấu xí , cực kì hiệu quả ) & bộ SÁP WAX LÔNG NÓNG (dùng tại nhà và tái sử dụng dc nhiều lần)

* Vào 1 trong những link sau để xem có hình ảnh rõ hơn về sản phẩm , nếu có bất kì thắc mắc gì bạn hãy dt trực tiếp 0909 94 78 94 .

http://www.123mua.com.vn/xem?sp=gWadCgdVIT&pg=1

http://muare.vn/forum/ThoiTrang/2291726.ttvn

http://5giay.vn/showthread.php?t=1146595

Các chủ đề có liên quan khác