mituot1610

Chào các bác!

Tình hình là máy em sau khi cài mấy cái soft linh tinh nó tự cài đặt cái delta toolbar. Bây giờ em unistall nó rồi nhưng mà nó vẫn cài đặt mặc định vào Google Chorme (GC) của em khi mở tab mới là nó tự động mở lên trang chủ của cais delta. Em tìm mãi trong cài đặt của GC nhưng không thấy chỗ cài đặt mở trang khi mở 1 tab mới, GC cũ thì còn thấy bên cạnh cái mà cài đặt mở trang khi khởi động GC.

Vậy ai biết nó ở chỗ nào bảo em với. Cái delta này ức chế quá!

Em Thank trước!

tutranviet

Bạn Vào mục cài đặt ----> Khi Khởi Động -----> Click chọn Mở trang hay tập hợp các trang cụ thể -----> Nhấn vào " Tập hợp các trang" kế bên -----> Xóa URl của delta toolbar đi, điền URL của google vào. hay bạn có thể để trống.

manocanhthuong

đấy là khi khởi động mà bạn. Mình muốnn tìm cái chỗ mà khi mở tab mới cơ Cũng là nó đó bạn

huyenam

đấy là khi khởi động mà bạn. Mình muốnn tìm cái chỗ mà khi mở tab mới cơ Delta hình như là hàng của Tàu thì phải, gỡ cái này không sạch nếu như không dùng tool.

Vnz có nhìu topic hỏi về Delta đấy, bạn có thể search để tìm cách khắc phục

vthbang

Chào các bác!

Tình hình là máy em sau khi cài mấy cái soft linh tinh nó tự cài đặt cái delta toolbar. Bây giờ em unistall nó rồi nhưng mà nó vẫn cài đặt mặc định vào Google Chorme (GC) của em khi mở tab mới là nó tự động mở lên trang chủ của cais delta. Em tìm mãi trong cài đặt của GC nhưng không thấy chỗ cài đặt mở trang khi mở 1 tab mới, GC cũ thì còn thấy bên cạnh cái mà cài đặt mở trang khi khởi động GC.

Vậy ai biết nó ở chỗ nào bảo em với. Cái delta này ức chế quá!

Em Thank trước! Mình cũng từng bị nhiều cái, và đã tìm ra cách xử lý nó.

Cách xử lý: Bạn vào Cài đặt -> Tích vào Hiển thị nút Trang chủ, chọn Thay đổi. Trên dao diện thu được, bạn tích chuột vào Sử dụng trang Tab mới -> OK và khởi động lại máy tính.

Chúc bạn thành công!

Các chủ đề có liên quan khác