nangtienca004

Hôm nay, mình cài windows lại rồi ra mấy wan cafe wifi nhưng mãi mà nó không bắt được sóng. Search google thì bảo thiểu Driver Wireless gì đó nhưng không biết làm sao tải về. Cần các bạn giúp, hứa THANK cho tất cả cmt.

Nhân tiện, cho mình hỏi làm sao có bluetooth được vậy.

Laptop TOSHIBA

Model: M840

Windows 7 64bit

Mahkah

Hôm nay, mình cài windows lại rồi ra mấy wan cafe wifi nhưng mãi mà nó không bắt được sóng. Search google thì bảo thiểu Driver Wireless gì đó nhưng không biết làm sao tải về. Cần các bạn giúp, hứa THANK cho tất cả cmt.

Laptop TOSHIBA

Model: M840 Bạn vào trang chủ của hãng nhé

Đây nè

Worton

Laptop TOSHIBA

Model: M840 - Bạn mún mọi người giúp thì bạn phải ghi gõ ra chứ máy bạn sử dụng hệ điều hành gì, moden bạn đang sử dụng là gì (ghi chi tiết ra bạn nhé). Trang tập hợp tất cả driver của Toshiba đây bạn lên dowload về nhé.

Preostcot

bluetooth thì cũng phải cài driver, ví dụ sau khi bạn nhập dòng sản phẩm, xong kiếm cái hãng bluetooth của mình (A Win8 64bit: Atheros Bluetooth Filter Driver Package)

me_o

bluetooth thì cũng phải cài driver, ví dụ sau khi bạn nhập dòng sản phẩm, xong kiếm cái hãng bluetooth của mình (A Win8 64bit: Atheros Bluetooth Filter Driver Package) Mình không thấy bluetooth bạn ạ Notebook -> Satellite -> Satellite M840 -> Windows 7 -> không có cái nào là Bluetooth hết

thiquocduy

Bạn nên ghi rõ cấu hình máy tên chính xác máy tính của bạn hệ điều hành W7 32b 64b ... như vậy ng ta mới giúp bạn được rõ ràng nhất

Bạn nên ghi rõ cấu hình máy tên chính xác máy tính của bạn hệ điều hành W7 32b 64b ... như vậy ng ta mới giúp bạn được rõ ràng nhất ok... bổ sung rồi... win7 64bit bạn

Xarles

Nếu muốn bắt wife thì lên chỗ người Mông bạn nhé, người Kinh không bắt wife

ngo_li2507

Nếu muốn bắt wife thì lên chỗ người Mông bạn nhé, người Kinh không bắt wife Ờ, wifi chứ hok phải wife, chủ thớt viết sai

p3_c0j

Nếu muốn bắt wife thì lên chỗ người Mông bạn nhé, người Kinh không bắt wife Spam hả bạn trẻ.!!

Các chủ đề có liên quan khác