hôm nay em mở ổ C D E trong máy ra thì thấy các file rất lạ không biết ở đâu ra những file em gạch với khoanh tròn ý em xóa đi nhưng không thể nào xóa được cứ xóa đi xong tắt đi vào lại nó lại hiện ra. mà máy em quét virus thường xuyên nên chắc không phải do virus em dùng nis 2012. Bác nào biết giúp em với Thank các bạn trước

đây đâu phải file lạ hay virus mà bạn diệt. đây là 1 số file hệ thống, xóa đi có thể gây ra lỗi windows đó bạn.

rainbow_sunny

hôm nay em mở ổ C D E trong máy ra thì thấy các file rất lạ không biết ở đâu ra những file em gạch với khoanh tròn ý em xóa đi nhưng không thể nào xóa được cứ xóa đi xong tắt đi vào lại nó lại hiện ra. mà máy em quét virus thường xuyên nên chắc không phải do virus em dùng nis 2012. Bác nào biết giúp em với Thank các bạn trước Đây là nhưng file hệ thống để ẩn chúng bạn click vào Organize -> Folder and seach options -> qua tab view -> tick vào dòng Don't show hidden file, ... -> Apply -> OK

chjpnho_0nline

Đây là nhưng file hệ thống để ẩn chúng bạn click vào Organize -> Folder and seach options -> qua tab view -> tick vào dòng Don't show hidden file, ... -> Apply -> OK Thank bác nhé

kieu_lien215

Đây là nhưng file hệ thống để ẩn chúng bạn click vào Organize -> Folder and seach options -> qua tab view -> tick vào dòng Don't show hidden file, ... -> Apply -> OK Thank bác nhé

yenlinh_vu85

hôm nay em mở ổ C D E trong máy ra thì thấy các file rất lạ không biết ở đâu ra những file em gạch với khoanh tròn ý em xóa đi nhưng không thể nào xóa được cứ xóa đi xong tắt đi vào lại nó lại hiện ra. mà máy em quét virus thường xuyên nên chắc không phải do virus em dùng nis 2012. Bác nào biết giúp em với Thank các bạn trước May là không xóa được!

Các chủ đề có liên quan khác