keobong_hp2012

cái này là chùm chém gió vãi. nhà tui xài mạng fpt cao nhất cũng phải có cỡ chừng 700KB/giây à.VN tui xài thử FPT,VNPT,Dcom luôn rồi(riêng mỗi dcom gắn ở nhà mình là chậm nhất), tốc độ đownload của chúng cao nhất cũng phải 700KB/s

hoangthi1952

có khi thằng này nó thuê VPS với lượng băng thông khá lớn + ổ cứng của nó thuộc loại xịn tốc độ quay cao, không thì là SSD....thì kéo như thế này bình thường!

cái này thì mình thấy nhìu rồi nhưng trên máy cá nhân thì chưa gặp...có khi thằng này ở công ty, trong lúc kết nối các cổng cho khách hàng thì nhân tiện up vô máy down nóng cái file cho nhanh í mà, có j đâu phải xoắn...với VPS mà không đạt băng thông như thế này thử hỏi các công ty thuê nó làm sao phục vụ được nhiều người dùng mạng được, bình thường mà các thím

long_pham982

mình cũng ntn 1 lần, khi down game = 1 acc vip xong pause nó 1 time khá lâu rồi start lại thì nó nhảy lên như hình của bạn up bạn của bạn thiệt là biết chém gió nhưng gặp bão ở đây rồi

znaughtygalz

mình cũng ntn 1 lần, khi down game = 1 acc vip xong pause nó 1 time khá lâu rồi start lại thì nó nhảy lên như hình của bạn up bạn của bạn thiệt là biết chém gió nhưng gặp bão ở đây rồi em cũng nghiêng về giả thuyết là nó chém gió nhiều hơn...vì nếu nó thuê VPS thì mí file down kia không rùa bò như vậy

lyxuan

mạng nào đạt được tốc đọ này 100MB/s.... hay cái tiêu đề của chủ top... mạng lan

Các chủ đề có liên quan khác