Một vài năm trở lại đây, các dịch vụ lưu trữ đám mây với khả năng đồng bộ hóa các tập tin, thư mục trên nhiều máy tính và thiết bị di động đã không còn là điều lạ đối với người dùng. Các dịch vụ lưu trữ đám mây như Dropbox, Box, Google Drive có thể đồng bộ hóa và hoạt động như ổ đĩa cứng giúp bạn có thể lưu trữ dễ dàng. Các dịch vụ lưu trữ trực tuyến hiện nay đều tăng thêm dung lượng lưu trữ và hoàn toàn miễn phí.

Để đáp ứng nhu cầu tăng dung lượng lưu trữ cho bạn nào có nhu cầu sử dụng box.com, mình mở topic này để nâng cấp miễn phí giúp các bạn tăng lên 50G dung lượng lưu trữ miễn phí.

các bạn có thể để lại thông tin acc duới topic hay muốn an toàn hơn thì gửi vào Gmail của mình: [email protected]

Mình sẽ giúp miễn phí các bạn, các bạn ủng hộ thì nhớ nhấn thanks để ủng hộ tinh thần mình nhé !

Cái này có lâu rồi, cũng có nhiều topic như thế này rồi. Và về cơ bản là mọi người ai cũng có acc 50 Gb hết rồi. Việc tự nâng cấp cũng tương đối dễ nên có thể hầu hết mọi người đều có thể tự mình up rồi. Bạn nhiệt tình nhưng cũng phải xét hoàn cảnh nhé . Dẫu sao cũng Thank về tinh thần giúp đỡ mọi người

Một vài năm trở lại đây, các dịch vụ lưu trữ đám mây với khả năng đồng bộ hóa các tập tin, thư mục trên nhiều máy tính và thiết bị di động đã không còn là điều lạ đối với người dùng. Các dịch vụ lưu trữ đám mây như Dropbox, Box, Google Drive có thể đồng bộ hóa và hoạt động như ổ đĩa cứng giúp bạn có thể lưu trữ dễ dàng. Các dịch vụ lưu trữ trực tuyến hiện nay đều tăng thêm dung lượng lưu trữ và hoàn toàn miễn phí.

Để đáp ứng nhu cầu tăng dung lượng lưu trữ cho bạn nào có nhu cầu sử dụng box.com, mình mở topic này để nâng cấp miễn phí giúp các bạn tăng lên 50G dung lượng lưu trữ miễn phí.

các bạn có thể để lại thông tin acc duới topic hay muốn an toàn hơn thì gửi vào Gmail của mình: [email protected]

Mình sẽ giúp miễn phí các bạn, các bạn ủng hộ thì nhớ nhấn thanks để ủng hộ tinh thần mình nhé !
hi các bạn mình đã có 50G rồi, nhờ thớt đã giúp mình hehe

Hau_ITmark

Cái này có lâu rồi, cũng có nhiều topic như thế này rồi. Và về cơ bản là mọi người ai cũng có acc 50 Gb hết rồi. Việc tự nâng cấp cũng tương đối dễ nên có thể hầu hết mọi người đều có thể tự mình up rồi. Bạn nhiệt tình nhưng cũng phải xét hoàn cảnh nhé . Dẫu sao cũng Thank về tinh thần giúp đỡ mọi người Mình đã đọc topic của bạn vào mấy tháng trước nhưng mình thấy bạn bổ sung điều kiện up là từ 50 bài trở lên nên nhiều bạn không đủ điều kiện để nhận acc box 50GB. Vậy nên mình lập topic này để giúp các bạn có được acc box 50GB trên tinh thần chia sẻ vô điều kiện.

Nếu Mod cảm giác có thêm topic này làm loãng box thì có thể delete. Mình giúp các bạn mà mình và các bạn đều cảm giác vui là được rồi.

Jerardo

bạn ơi giúp mình với nhé: [email protected]

baoquyen_ly

bạn ơi giúp mình với nhé: [email protected] Bạn gửi pass tài khoản box.com vào inbox or gmail cho mình. Mình sẽ nâng cấp cho bạn trong thời gian sớm nhất.Sau đó bạn có thể đổi lại pass và tiếp tục sử dụng. Thân!

t.lengoctu

Bạn gửi pass tài khoản box.com vào inbox or gmail cho mình. Mình sẽ nâng cấp cho bạn trong thời gian sớm nhất.Sau đó bạn có thể đổi lại pass và tiếp tục sử dụng. Thân! của mình đang 50GB có nâng được thêm không bạn ??

Miss_ya

của mình đang 50GB có nâng được thêm không bạn ?? Bác này humour ghê nè. Bác muốn tăng lên nữa thì phải bỏ tiền nha. Nhìn cái avatar bác đã quá. Có thể cho biết tên em ý không ?

Bác này humour ghê nè. Bác muốn tăng lên nữa thì phải bỏ tiền nha. Nhìn cái avatar bác đã quá. Có thể cho biết tên em ý không ? Em ấy tên Khả Ngân sinh năm 1997 là vđv Boxing . Tưởng bạn biết get thêm chứ 50GB thì mình tự get được rùi

Em ấy tên Khả Ngân sinh năm 1997 là vđv Boxing . Tưởng bạn biết get thêm chứ 50GB thì mình tự get được rùi He. Dùng Free thì chỉ up tối đa được 50GB thui bác. Mình có Acc Box 70GB làm lúc có event của Box.com hồi đầu giáng sinh năm ngoái thì phải. Nhưng cũng ít dùng Box lắm, chủ yếu xài acc Dropbox 18GB với Mediafire 50GB thui.

Andrey

Dropbox upload file lên rất nhanh và mình cũng đang cần Backup nhiều dữ liệu ,

Thank tinh thần chia sẻ của bạn nhé !

Mình đã gửi mail đến cho bạn, địa chỉ của mình : [email protected]

Chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống !

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác đăng ký cấp giấy chứng nhận quyề Kiến trúc, xây dựng 1
Q Nghiên cứu thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác cấp giấy chứng nhận quyền sử d Khoa học Tự nhiên 0
J ♥Nhận nâng cấp acc box.com của mem Vn-Z từ 5GB đến 50GB Nhanh chóng|Tiện lợi|Lâu dài InterNet 5
E Nhận nâng cấp account BOX.NET lên 50GB InterNet 23
D NÂNG CAO NHẬN THỨC VỀ BIẾN ĐỔI KHÍ HẬU CHO HỌC SINH THÔNG QUA BÀI GIẢNG TÍCH HỢP GIÁO DỤC BIẾN ĐỔI KHÍ HẬU MÔN ĐỊA LÍ 12 Luận văn Sư phạm 0
R Một số đề xuất nhằm phát triển, nâng cao hoạt động giao nhận hàng hóa bằng đường biển ở vietrans Luận văn Kinh tế 2
D Giải pháp nâng cao chất lượng dịch vụ giao nhận hàng nhập khẩu theo phương thức Door to Door bằng đư Luận văn Kinh tế 0
M Một số nhận xét đề giải pháp nâng cao công tác hạch toán lao động tiền lương và các khoản trích theo Luận văn Kinh tế 0
C Một số biện pháp nhằm nâng cao hiệu quả kinh doanh hoạt động giao nhận hàng hoá bằng đường biển của Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu các kỹ thuật xử lý ảnh phục vụ việc nâng cao chất lượng nhận dạng tiếng việt Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác