musvn_fanleague

Theo các bạn D-Com 3G nào tốt và giá phù hợp ?

Model nào có thể dùng nhiều mạng...unlock...và "có thể phá băng thông "

aloha88323

Giá cả, tiện ích cho các mạng, giá cước, tốc độ, không bị chặn. Cộng các tổng thể đó chọn Vina. Nio1 thì nói vậy, muốn chứng minh nó có đúng không thì phải sở mục, chứ quảng cáo chỉ là quảng cáo

Giá cả, tiện ích cho các mạng, giá cước, tốc độ, không bị chặn. Cộng các tổng thể đó chọn Vina. Nio1 thì nói vậy, muốn chứng minh nó có đúng không thì phải sở mục, chứ quảng cáo chỉ là quảng cáo Ở Thủ Đức-HCM thì sống nhà mạng nào mạng nhất

themask_fly

Ở Thủ Đức-HCM thì sống nhà mạng nào mạng nhất Hãy mua cái USB của Vina, cái này xài dc tất cả các mạng của VN. Thử bỏ sim vina và viet teo vào xài thử xem. tui tin vina sẽ mạnh hơn viet teo

tue_kha

Hãy mua cái USB của Vina, cái này xài dc tất cả các mạng của VN. Thử bỏ sim vina và viet teo vào xài thử xem. tui tin vina sẽ mạnh hơn viet teo Cho tên Model lun đi bạn ơi__ nhiều loại quá

hongkieusa_93

cái nào cũng như cái nào thôi. E173Eu-1. cài này hiện tại mình đang xài . mua kèm theoo gói sinh viên cũa viettel nên cũng tốt free được 4 tháng. nhưng tạm thời nếu nói về mạng thì mình nghĩ mobifone là ổn định nhất. VT thì rất tốt vào bang ngày nhưng lại rất chập chờn vào khoảng 7~11h tối. còn vina chưa test lần nào

Karoly

Cho tên Model lun đi bạn ơi__ nhiều loại quá E173Eu-1 , loại mới nhất của vina (loại cũ phải unlock), giá hình như 671k, tặng thêm cái sim xài 7 tháng. Có cài sẵn các cấu hình của các nhà mạng kể cà vietnammobile. Bữa test máy ông thầy mới biết

tienvu2812

Chơi cái JVJ-510A đi, gắn sim beeline vào cũng lướt web vù vù. Chỉ có mắc ở chỗ cái USSD không bấm kiểm tra tài khoản được, mỗi lần muốn kiểm tra tài khoản phải tháo sim gắn vào điện thoại.

xXx_xXx

Chơi cái JVJ-510A đi, gắn sim beeline vào cũng lướt web vù vù. Chỉ có mắc ở chỗ cái USSD không bấm kiểm tra tài khoản được, mỗi lần muốn kiểm tra tài khoản phải tháo sim gắn vào điện thoại. Lướt web tốc độ 2G hả bạn, vậy coi sopcast dc không. Đấy mới là vấn đề

Karoly

các bạn thấy usb 3g của vietnamobile thế nào, cho em ý kiến , em đang muốn mua một con usb 3g đây.

erjka_kon

các bạn thấy usb 3g của vietnamobile thế nào, cho em ý kiến , em đang muốn mua một con usb 3g đây. Cái này nghe quảng cáo rất hoành tráng, tốc độ lên tới 26mb thì phải, nhưng chỉ xài dc mấy TP lớn. Bữa trc không để ý mua cái sim về xài tiếc đứt ruột, tài khoản chính hết tài khoản phụ bỏ không, mà là 2G, chứ không dc 3G

nghbac

Mua D-com 3G đi bạn. Hỗ trợ vào mạng theo đường vòng tốt khi bị bóp băng thông.

Mạng không nên dùng: Vinaphone - Tệ hại đừng hỏi, sóng không ổn định, lâu lâu gặp phải cái sim không vào được 3G, mãi mãi chỉ là EDGE, trừ tiền vô đối @@ - Sim 250k dùng được đúng 7 ngày (Đây là những chuyện mình gặp phải khi sử dụng Vinaphone 3g)

USB 3G nên mua: Ưu tiên sử dụng được nhiều mạng, nếu muốn của nhà mạng thì chọn mua USB 3G của Mobiphone hay vinaphone (Khi mua nhớ hỏi nhá bởi vì có thể có cái chỉ dùng 1 mạng)

Mạng ổn định nhất: Viettel

Mạng có gói cước tốt nhất (nếu bạn muốn tải cái gì đó):

Mobiphone và gói cước Giờ thấp điểm (Trong khoảng thời gian từ 1h đến 6h thì down không giới hạn dung lượng)

Baxter

Mạng không nên dùng: Vinaphone - Tệ hại đừng hỏi, sóng không ổn định, lâu lâu gặp phải cái sim không vào được 3G, mãi mãi chỉ là EDGE, trừ tiền vô đối @@ - Sim 250k dùng được đúng 7 ngày (Đây là những chuyện mình gặp phải khi sử dụng Vinaphone 3g)

USB 3G nên mua: Ưu tiên sử dụng được nhiều mạng, nếu muốn của nhà mạng thì chọn mua USB 3G của Mobiphone hay vinaphone (Khi mua nhớ hỏi nhá bởi vì có thể có cái chỉ dùng 1 mạng)

Mạng ổn định nhất: Viettel

Mạng có gói cước tốt nhất (nếu bạn muốn tải cái gì đó):

Mobiphone và gói cước Giờ thấp điểm (Trong khoảng thời gian từ 1h đến 6h thì down không giới hạn dung lượng) Tui xài Vina coi sopcast ầm ầm có sao đâu. Xài thử cái vitteo thì bị chặn tá lả

hoanglykhanh

Sài Gòn thì mobi đang bá đạo -> bạn nên xem xem 3G mobi thế nào

Còn ở HN thì mình nghĩ vina tốt hơn viettel, còn viettel thắng vina khi bạn đi chơi xa

Các chủ đề có liên quan khác